"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้ไปไหนเลย

ทำงานตลอดเศร้าที่สุด

ใครไปไหนมากันบ้างรายงานตัวด้วยนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 15/4/2010 06:45

พี่เทลป่าวนี่ ถ้าใช่หวัดดีก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ปีใหม่ไทยขอให้เปียกนะพี่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แง่ม ๆ ๆ กำลังซุ่มฟิตเนท คร๊าบบบบบ  เอาแรงที่ขา+แขน อิอิ

หนุ่มๆ ๆ ชอบโคโยตี้(O_o)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่างที่เบียร์บอกนะครับ หรือโทรคุยกับผมโดยตรงเพื่อความรวดเร็วที่เบอร์ 081-751-8829
ผมชื่อแมนครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/4/2010 21:59

5 5 5 พี่แมนแอบแจกเบอร์อีกล่ะ 5 5 5

เบอร์ใหม่สิเน้อ  086-0577991

Hello !!!  ยามเช้าสำหรับชาว HCC จ้า

ไปทำบอร์ดประชุมต่อดีก่ายังไม่มีใครตื่นเลยนิ หึหึ

เสาร์ไปแข่งแล้วอาทิตย์ล่ะครับจะแบ่งกันงัยล่ะนี่...แง่มๆ ๆ

ผมไปครับ...แง่มๆ ๆ

เอาหมู-เนื้อมั้ยจ่ะ อิอิ รับประทาน ค่าเวลา 5 5 5

แมทนี้ สว ลงด้วยคนอุตส่าเก็บตัวซะนาน สนิมขึ้นแล้ว[เล่นได้แล้วครับยังปึ้งปังเหมือนเดิม]อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/4/2010 22:00

นิ้วที่เกินหายแล้วหลอครับเฮีย อิอิ

อย่างน้อยเฮียก็มีท่าไม้ตาย อย่าเข้ามานะเว้ย เดี๋ยวเอานิ้วจิ้มตาเยย คริคริ

รึไม่ก็ เฮ้ยไม่สงสารข้ารึ เหอะ ๆ ๆ !!!! ล่ะเว้นในสถานะที่เข้าใจ อิอิ

เทลไปได้ครับ

เดวลากเอกไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 20/4/2010 06:32

พี่เอกเป็นไรอ่ะพี่เทล....ถึงต้องลากไปเนี๊ย!!!!!!

แซวหมดตลอดงาน  กิจการหมู-เนื้อกำลังไปได้สวย อิอิ

(>_/|\_<)...

ไปทำงานก่อนน่ะ เป็น HR มันเหนื่อยแบบนี้เลยหยอนี่ เหอะ ๆ ๆ

เอามันออกไป !!! (ไม่เกี่ยวกะรัฐบาลนะครับ) เอารองเท้าเน่าๆ  ๆออกไป

ท่านจะไปช่วยเค้าหมักหมู หมักเนื้อ เหรอท่าน POK 555+
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 20/4/2010 10:40

ขายหมู-เนื้อาชีพเสริม จ้า..รายได้ดีพอควรเลยน้าอิอิ

HR ที่ผมทำคือ เป็นโปรแกรมเมอร์น่ะครับ + กับขึ้นตรงกับ ICT จ้า

เดี๋ยวขาดคนแล้วจะเรียกให้ไปสมัครจ้าตาป๊อก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host