"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้กำลังติดต่อน้องเก่งไฮเทคเรื่องชุดอยู่นะครับ น้องกำลังเช็คของอยู่
ชุดละประมาณ350บาท สรุปว่าทีมเราเ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 19/5/2010 07:40

ไม่ใช่สีขาวหลอครับ แง่มๆ ๆ

ผมได้หมดและสีไหนก็ได้อิอิ

หมูแดดเดียว-เนื้อแดดเดียวเป็นผู้อุปถัมน์ 5 5 5 (นู๋เบอร์ 14 น้า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ่อลืมเยยอ่ะ เฮียเว้งครับ ที่บอกว่า1ลังนี่อะไร 1 ลังจ่ะ สิจะได้เพิ่มถูก 5 5 5

แดง ๆๆ รึดำ ๆ เป็นลังมิไหวน้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด siritanawat เมื่อ 19/5/2010 14:46

ตาเป้เอารูป เดี่ยวๆ ๆ จิโพสงี้นึกว่าตาป๊อกกี้ทุกทีเลยนิ

เฮยเอาเรดไป1ขวด งั้นสิเอา แบลค ไป1ขวด จะได้มีเรียกน้ำย่อย 2ขวด อิอิ

สมาชิกแต่ละคน ต๋องได้จัย 5 5 5

เออ จัดไป
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/5/2010 18:36

ทะเลาะกันเด็กๆ ๆ ไปได้ 2 คนนี้ โตกันจนมี....กันหมดแล้วนี่ อิอิ

อิอิ ทะเลาะกันมากๆ ๆ ระวัง หลงรักกันเองนะวุ้ย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน คริคริ

เด็กเรียบร้อย ชอบโคโยตี้ก๊าบบบบ

เรื่องเบอร์ค่อยคุยกันอีกทีก็ได้ วันอาทิตย์และเรื่องชุดด้วย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 20/5/2010 22:20

ได้เรื่องไงบอกผมด้วยครับ...แง่ม ๆ ๆ

หวังว่าเฮียคงไม่เอายาง ไปเผาหน้า TOT น่ะคับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/5/2010 23:59

ผมไม่รู้ครับ ผมเมา อิอิ

ว่าแต่ เรื่องชุดเค้างัยก็ได้น้า....แง่มๆ ๆ

ส่วนเรื่อง น้ำชูกำลัง ถ้าผมไปเชียร์ไมได้ก็ฝากพี่แมนไปจัดการเน้อ(งบผมน่ะ) อิอิ

หมูแดด-เนื้อแดดเดียวเป้นผู้สนับสนุน อิอิ

ไปเที่ยวค่อยกิงฟรี สั่งตอนนี้เสียตังวุ้ย 5 5 5

ของฟรีมีไม่บ่อย กร๊ากกกกก

แวะมาอ่านอย่างเดียวหรอ ไม่แวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างหล่ะท่าน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 21/5/2010 15:06

แซวเค้าไปทั่ว น่าอัดสะดีมั้ยนี่ อิอิ

รูปดิสเพล ของพี่เทล ผมช๊อบ ๆ ๆ ๆชอบอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host