"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเด็กใหม่ที่พี่แมนจะพาไปซ้อมด้วยนะครับ

ผมชื่อ สิริธนวัฑ (สิ) เข็มทอง  สูง 182 เล่นตำแหน่ง การ์ด +ปีกตัวในครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ วันอาทิตย์นี้คงได้เจอกันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

{:4_181:} ดีครับ พอดีว่างเลยมาทักทายครับ แฮะๆ ๆ ท่าทางจะมีแต่คนเก่งๆ ๆ เล่นด้วยเยอะเลยนะนี่ ยังงัยก็สอนผมมั่งนะครับ ผมเล่นไม่ค่อยเก่งแต่ใจรักแฮะๆ ๆฝากด้วยนะครับ มีแทรคติคก็เล่าสู้กันฟังน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ ๆ ๆครับ ไม่รู้จะหาคำไหนมาบรรยาย อิอิ
ในคลับมีไรติดต่อผมได้น่ะ tajibana_akane@hotmail.com

อ่อ

ป.ล. เรียกผมสินะครับ พี่แมนเด๊อ ๆ ๆๆ

วันนี้ไปฟิตเอาแรงแต่ดัน เจบข้อเท้าแผลเดิมอีกและพี่แมน เซงเป็ด

สู้ ๆ ๆครับ

ไม่ถ่ายรูปแล้วลงมาที่เวปบอร์ดล่ะครับท่านติ หึหึ

อยากเห็นอ่า...เบอร์ขอ 14ได้มั้ยอ่า

0.0

ไม่มีคำบรรยายจ้า

0.0

อย่าได้ไปแคร์ มีอะไรก็สู้ ๆๆ กันไปพี่น้องคร๊าบบบบ อู๊ดเชื่อย่างนั้น เอ้ย!!!! สิเชื่อย่างนั้นฮ่า ๆ ๆ{:4_175:}

ก็ไม่รู้น่ะครับว่าจะฟังสิกันมั้ย เราควรให้เวลาการเปลี่ยนตัวบ้างอ่ะครับ บางคนก็ไม่ได้วอร์มไรเลย
มันก็แน่อยู่แล้วอ่ะครับ ที่จะเล่นผิดตาไปเยอะ แต่สิก็ถือว่าทำได้ดีแล้วน่ะ ที่นี่เค้าเล่นพื้นที่ใต้แป้นแบบ แฟร์เพลย์ แต่สิก็งงทำไมหลายๆ ๆ ลูกเราฟาวล์ แอบงงเล็กน้อย อีกอย่าง ผมไม่ค่อยจะได้ยินตอนอีกฝั่งเค้าตัดหลังแล้วเราบอกันเลยน่ะ เจอข้อผิดพลาดเยอะแต่ก็ค่อย ๆๆ ปรับกันไป ไม่รู้น้า สิเองก็ยังไม่เคยได้ซ้อมไรกะพวกพี่ แต่บอกได้จากมุมมองคนนอกว่า ยังไม่ค่อยเป็นทีมอ่า
ถ้าอันไหนผมพอจะบอกได้ก็จะบอกอันไหนที่ทีมคิดว่าจะแก้ไขก็ตกลงกันเอาอ่ะครับ (ตอนนี้ผมก็ซ้อมกับทีม พาณิชย์อะครับ) แล้วก็ซ้อมกะพวกรุ่นพี่ที่ ส.ป อ่ะแหละคือทีมที่แข่งๆ ๆ กะพวกเรานี่แหละ ผลตอบรับตอนแข่งรุ่นพี่หลายคนบอกกะผมว่าฝากไปบอกทีมเราหน่อยว่า "ควรมีสมาธิกับเกมส์ให้เยอะๆ ๆ  อารมณ์ไม่ใช่เครื่องตัดสินพ้-ชนะครับ"

ใช่ถูกต้องเฮียนิ้วเจ็บ กลัวทำไม อิอิ [อย่าป็อก 4 ป็อก5นะจะ] ไม่ได้ตังต้องป็อกแปด ป้อกเก้า 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 29/3/2010 22:04

อย่าได้ไปแคร์เฮีย แค่นิ้วเจ็บ ฮ่าๆ ๆ ลงไปเลยแล้วเอานิ้วขู่ว่า ไม่กลัวนิ้วข้าเจ็ยหรางัยนี่เข้ามาแย่งบาสอ่ะ

ตอนนี้เรื่องงานกะเรียนต่อ นี่ผมลงตัวแล้วครับมีเวลาไปซ้อมได้เยอะแล้วครับ

ขอยืนหยัดเชิญชูนักบาสผู้ยิ่งใหญ่ คริคริ

ต่อไปเจอทีมเฮียก็ ระวังเรื่องวงนอกแค่นั้นพอครับ...นอกนั้นผมว่าวงในเราสู้สบายอ่ะพี่ พี่เทล เราเจ๋งอยู่แล้น

เดี๋ยวผมมั่วๆ ๆ ไปสืบข่าวมาให้ครับ คริคริ (มีค่าหนมไปสืบป่ะนี่ หึหึ)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host