"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับครับ ผมหระรี คร๊าาาาบ
dody_zx โพสต์เมื่อ 11/12/2010 17:22

ก่อนใครเลยนะพี่สืบ
    ยินดีต้อนรับด้วยอีกคน
    ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้หน่อยครับ มะปราง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เคลียงานแล้วนัดเจอกันเลย....เสนอวันกันมาเลยครับจะเอา ...
aod08 โพสต์เมื่อ 13/12/2010 15:42

ขอเป็นหลังปีใหม่ดีกว่าพี่ช่วงนี้ฝึกทหารไมว่างเลย
ขอให้พี่นัดเลยเดี๋ยวเอาด้วย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นบอกว่าจะนัดรวมตัวกันยางม่ายได้สถานที่อีกหรอครั ...
NUu โพสต์เมื่อ 17/12/2010 10:16

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ
ลืมไปผมชื่อ ต้น คร๊าบ
อยู่ ผส.มีเบอร์ไหมพี่จะได้โทรติดต่อคับ
ผม 083-3288980

วันไหนว่าไปแต่ขอก่อน 25 ธ.ค.นะ
เดี๋ยวจะกับบ้านปี่ใหม่นะคับ

ดีครับ ผมว่างแล้วช่วงนี้กลับมาแล้ว ...
JPG_JACK โพสต์เมื่อ 16/12/2010 02:53

เงียบเลยนะพี่ไปไหนมา
ไปหาก็ไม่เจอ

พี่น้องชาวลพรีคุยกันด้ายที่กระทู้ลพรีได้เลยนะคับพี่น้องกัน

อยู่ท่าศาลาครับ
rungreang โพสต์เมื่อ 19/12/2010 21:02

ยินดีต้อนรับคับ
ชื่ออะไรคับ
ทิ้เบอร์ไว้หน่อยคับ
ผมต้นนะคับ มีน้องคนหนึ่งทำงานอยู่ที่ ปตท.นะ
แวะไปทักด้ายนะคับ

คุยที่นี่ก้อได้แหม..มีความลับกันหรา....อิ.อิ.. ...
aod08 โพสต์เมื่อ 20/12/2010 10:33

แม้!!!ก็เขาอายนะคับ
พูดเล่นนะคับพี่
เป็นไงนิ่มขึ่นไหมพี่

ตอบกลับ  ต้น

หวัดดีครับพี่ต้น..

ผมนุครับ..

อยู่ครั ...
NUu โพสต์เมื่อ 20/12/2010 11:19

ด้ายคับมีงานเข้าเดี๋ยวโทรแจ้งคับ
พี่เป็นทหารใช่ไหมคับ

ตอบกลับ  CitYCluB_A

ดีครับ ผม ชื่อ เอ เหมือนกัน อยู่ โรง ...
varanut โพสต์เมื่อ 5/1/2011 12:01

หน้าบอดเลยคับมีตลอด
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
ต้นคับอยู่ ผส.
ผ่านไปบ่อยแปดริ้วนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host