"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ธนบุรีสู้ๆๆ รวมตัวเยอะๆๆสู้ภัยร้อนเข้าเร็ว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจงเด่ะ  มาแจกการ์ด เหรอ ลุง ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 25/2/2010 17:52

การ์ดไรหรอลุงอ๊อด มีครายจะแต่งงานหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีด้วยดี้ พวก

อืม อีกไม่กี่ชั่วโมงเท่านั้น เย้ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 27/2/2010 09:45

แล้วจะไปทามรายอ่ะคับทีนี้

โครตร้อนเลยโว้ย หาที่ๆมันมีแอร์เย็นๆผ้าซัก2ผืนเพื่ออาบน้ำ แล้วก็นอนดีกว่าม่ะพี่ๆ5555

ดีค่ะ  เงียบเหงาอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย noot010 เมื่อ 4/3/2010 22:47
เงียบ อย่างงี้ต้องไปหาที่ร้อง คาราโอเกะ ดีกว่ามั้ง หนุกหนาน หนุกหนาน

แก้ไขล่าสุด ninja_zx เมื่อ 5/3/2010 08:58

จรัญ ซอย6เลยพี่ต่อถูกด้วยผมไปทุกอาทิตย์เลย ลำโพงเสียงดีมากเลย เหมือนของ จาร์อดิสร ที่เอามาออกงานอ่ะพี่ต่อ ชั่วโมงละ100 อาหารต่างหารราคาไม่แพง ห้องใหญ่ก็มีต้องจองนิสนึง แล้วอีกที่นึงก็ตรงสาย3 ห้องก็โอนะแต่ชั่วโมงละ150 แหนะ
คอนเฟริมเสียงดีทั้ง2ที่เลย แต่สาย3เพลงอัพมากมาย
ปล...เฮ้ยพี่ต่อ ผมโจ๊ก ไม่ช่าย โจก5555
เพ่วันเกิดผม 14 กรกฏาคม ด้วยพี่ อัพด้วยคับ

ว้าว เช้าแสนสดใส เอามั่งเลียนแบบใครว่ะเนี่ยเรา555

ไป2วันเลยหรอคับ ว้าวันเสาร์ทำงานซะด้วย

อากาศดีๆๆแบบนี้มาอีกแล้ว ลางานกลับบ้านด่วนเลยพี่ๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host