"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับทุกคน
น้องใหม่รายงานตัวครับ
เดี๋ยวนี้เล่นบาสกันที่ไหนครับ จะได้ไปร่วมแจมด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถึงคุณ jack2j

เชิญครับ ทีมบาสยินดีต้อนรับทุกคนนครับ ...
เราซ้อมและเล่นกันที่ TOT Academy นะครับ (แต่ช่วงนี้กำลังจ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/1/2010 08:38

ถ้าไม่ติดอะไร จะแวะไปน่ะครับ
แค่พอเล่นเป็นอ่ะครับ ไม่ได้เล่นมาหลายปีแหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host