"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยู่เสาธงครับ สมัครนานแล้วก่อนเซิพล่ม แต่เพิ่งได้รถเป็นของตัวเองครับ ฝากตัวด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมแจ็คครับ  0899924191
CITY ZX ดำ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด JPG_JACK เมื่อ 23/1/2010 09:03

ก็ผมกะว่าคันนี้ไม่ได้ผมไม่เอาที่ไหนแล้ว 5555
แต่รถปูม สวยจัง

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ไปมิ๊ตติ้งสระบุรีไหมคับ

ประมาณปลายเดือน
ต้นฉบับโพสโดย ต้น เมื่อ 22/1/2010 11:35

ได้ครับผมช่วงนี้กำลังอยากออกจากบ้านบ่อยๆๆ เห่อรถนะครับ เหอๆๆๆๆ

ยังไม่สวยหลอกยังไม่ได้ทำไรเลย ว่างส่รูปคันใหม่มาให้ยลโฉมหน่อยเด้อ
ต้นฉบับโพสโดย P@@M_ALL-WISE เมื่อ 23/1/2010 22:41

คันนี้เลยเป็นของผมแล้ว  555 ภายในหนังสีดำ สวยมากเดี๋ยวว่างๆๆถ่ายรูปใหม่ไปไห้ดูตอนนี้จะหาท่อกับ สปิงโหลดอยู่
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D4

ว่างเสมอครับ ได้วันและเวลาชวนผมด้วยครับผมเด็กใหม่

วันที่3 แล้วนะครับ ไปวันไหนกันดีครับมาคอนเฟริมกันหน่อย

เงียบเหงาจัง ผมว่างอยากไปด้วยจังไม่มีคนไปเลยหลอ

ไปตอนไหนหลอครับ

พอรถหล่อก็จะออกมิตติ้งเลยน้า......จัดปายย
ต้นฉบับโพสโดย P@@M_ALL-WISE เมื่อ 7/2/2010 23:24

555+ ไม่ได้หลอกรถหล่อต้องมั่นใจหน่อยแต่น่าเศร้ายังไม่มีสาวมองเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host