"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับเชียงใหม่เลยไม่ได้ไปเล่นกับเฮียเลยครับ ...
JOB โพสต์เมื่อ 14/2/2012 20:22

เสาร์ อาทิตย์ว่างก็ไปครับ บางใหญ่ ห้าโมงเป็นต้นไปครับ อิอิ

นักบาสทีมฮอนด้าซิตี้ ทีม1 และทีม2  ทุกท่านรายการบาสของศาลเจ้าพ่อเสือเริ่มแข่งต่อแล้วนะครับ เริ่มเสาร์-อาทิตย์ ที่ 28-29/เมษานี้เป็นต้นไป อาทิตย์นี้ทีมบาสฮอนด้าซิตี้ทีม2จะแข่ง เวลา 17.00น [ ตรงเวลานะครับ] เจอ ทีม mix  นะสนามกีฬารามอิทรา[โรงปุ๋ย] ส่วนทีม1 เสาร์ อาทิตย์นี้ไม่มีแข่ง ติดตามดูที่ fb ก็ได้นะครับ อิอิ

อิอิ

หายเงียบกันจังเลยช่วงนี้ไม่มีรายการแข่งหรอคับ ...
RoodMan โพสต์เมื่อ 31/5/2012 22:35

เพิ่งแข่งจบรายการอาทิตย์ที่แล้วครับได้แชมป์ครับ ช่วงนี้ไม่ได้เงียบครับแต่ไปเฟสบุ็คกันซะมากกว่าครับ อิอิ

พรุ่งนี้มีใครไปเล่นที่ท่าทรายบ้างครับ ^^ กลัวฝนตกตอน ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 2/6/2012 22:02

วันจันทร์ที่เดียวเลยครับ 12.30น พร้อมกันตามที่ป็อปอายบอกครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host