"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หายไปนาน ครับ ขอโทดที ครับ งานยุ่งมากมาย ยังไง ก้อ ติ ...
PpN โพสต์เมื่อ 4/9/2011 14:10

ฟิตไว้ครับปลายเดือนนี้ถึงเดือนหน้าจะแข่งแล้วนะครับ  20ทีม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ เล่นเสด เต้าทึงเหมือนเดิม สามแน่ะ กลับถึงบ้านอิ่มจริงๆ อิอิ

กินเข้าไปได้ แหม...........................
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/9/2011 07:55

แหม ตัวเองยังจัดซะสองเหมือนกันแถมพี่โก๋อีก อิอิ ก็ของเขาอะย่อยใช่อะป่าว555

เฮีย...จัดหนักเลยนะครับ
JOB โพสต์เมื่อ 5/9/2011 09:15

ออกกำลังกายแล้วกินของเย็นๆ สดชื่นจริงๆนะ ว่าแต่จ็อปไปลองดูยังครับ อาย่อย จาบอกให้เลยนะ ต้องลองนะ อิอิ

ปล. 21-25 ตค มีใครไปแข่งบาสกับเป้ ที่พะเยาบ้างคับ จะขออ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/9/2011 14:09

น่าจะได้ไปนะครับผมต้องไปแพร่บ่อยครับ เดี๋ยวรอคุยกันอีกที่ว่าใครไปได้มั้ง อิอิ

ไปด้วย อิอิ
TiamI โพสต์เมื่อ 5/9/2011 16:56

ไปจริงอะป่าว อิอิ

สุดยอดเลยครับ....เดินสายแข่งบาสกัน ขึ้นเหนือล่องใต้
...
JOB โพสต์เมื่อ 5/9/2011 14:42

ไปอะป่าว ครับเเอ่วเหนือ อิอิ

ที่จะไปแข่งบาสเหนือลงชื่อได้เลยครับเดือนตุลา มีกัปตันแมน ป็อปอาย ป็อกกี้ สว พร้อมกองเชีย อีกเพรียบ  อิอิ

ไปเที่ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host