"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังไงขอไปดูด้วยคนครับ
pummnut โพสต์เมื่อ 24/8/2010 22:51

มายต้องไปดูเล่นเลย จ๊าบบ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้อแระที่สำคัญ"อยากมีปาร์ตี้"
pop_eye โพสต์เมื่อ 24/8/2010 21:27

จัดไปครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกาศจากกัปตันแมน อาทิตย์ นี้ ทีมฮอนด้าซิตี้มีซ้อมที่สนามท่าทราย เวลาบ่ายโมง อะครับทุกท่าน ไปก่อนเล่นก่อนเหมือนเดิม อิอิ

จัดแข่ง4เส้าไม่รู้จะเล่นกับใคร ช่วยโหวตกันด้วยคราบ ( ...
aekuro โพสต์เมื่อ 25/8/2010 15:57

คนเก่งก็งี้ละ มีแต่คนยากได้ ตามใจเทพเอกเลยอะครับ ชอบ และรักทีมไหน ตามบาย ใช่เป่าครับป็อปอาย อิอิ [อย่าบอกนะว่าเล่นให้ยาริชแต่ใจอยู่ซิตี้] 555 เอิก

สรุปอาทิตย์นี้ไปที่เดิมเหรอ ครับ
pummnut โพสต์เมื่อ 25/8/2010 21:15

ใช่ครับ เจอกันบ่ายโมงครับ อิอิ{:2_31:}

ที่ไหนเหรอครับ
sir_artty โพสต์เมื่อ 25/8/2010 21:33

สนามท่าทรายหลัง มอธุรกิจครับ อิอิ

อิอิ

ไม่ได้เล่นนาน เตรียมยาลม ยมดม ยาหม่อง ไว้เผื่อผมด้ว ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 27/8/2010 17:16

มายได้เล่นแค่นี้มายน่าเปงห่วงป็อกซะอย่าง สู้ๆๆ อิอิ

ผมอยากแข่งด้วยอะพี่ pop  อยากทิปพี่เอกกกก อ่ะ   หมั่น ...
pey17 โพสต์เมื่อ 27/8/2010 12:25

จะเล่นเป่าเป้ อิอิ

สู้ๆๆ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host