"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้จะเชียร์ city ขาดใจเลย เล่นให้เต็มที่ city อู้.... ...
aekuro โพสต์เมื่อ 10/7/2010 14:23

เมียนกัน อิอิ สู้ๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราได้ที่สามก็ภูมิใจครับ แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมดาได้มีมิตรภาพที่ดี ความอบอุ่น เป็นกันเอง ทุกคนมีใจรักการเล่นกีฬาบาส ทุกคนได้มาร่วมกิจกรรมที่ดี ความสุขตรงนี้ ถือว่าเป็นรางวัลชีวิตของแต่ละคน สู้ต่อไป ทีมฮอนด้าซิตี้ จาก สว คนเดิม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไชโยเรามีเหรียญรางวัลแล้ว อิอิ

ทีมฮอนด้าซิตี้จะไปฉลองรางวัลกันที่เกาะเสม็ด จัดไปครับ 13ถึง15สิงหาคม อิอิ [ใครมีแฟนพากันไปด้วยนะครับ] แจ่มเลย

ได้มา อีก 3 แต้ม แบบนี้ มินิลีค ก็ชนะ อ่ะสิเรา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 12/7/2010 10:00

เสียดายยิงยังไงก็มายลงมิงั้นแชมป์เปลี่ยนมือแน่ อิอิ ยังไงก็รองแชมป์ตามเคย555

ตอนจับไมค์พูดไม่อินเท้านี้นะเฮีย แต่อ่านบนนี้แล้วแ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/7/2010 12:01

พูดเป็นทางการมันเขิน อะครับ ตามหลักแล้วมายเคยร้องเพลงที่ไหนให้ใครฟังเลยนะยกเว้นซ้อ อิอิ

อิอิ

เสื้อคลับทีมฮอนด้าซิตี้ สวยดี ยังไงแล้วสาวๆยังไม่ได้กันเลย เอาให้ครบทีมเลยนะจ๊ะกัปตันแมน สติ้กเกอร์กลับมาถึงบ้านติดเลยจ๊าบบบ อิอิ

อย่าลืม 13ถึง15สิงหาคม เที่ยวเกาะเสม็ดกันนะครับ จำนวนคนที่ไปตอนนี้นะครับ กัปตันแมนและขวัญใจ ป็อกกี้และลูกพริก ป็อปอายและ ยายี๋  สว และผู้ติดตาม ทอมและน้องสาว โอ๋และแฟนเพื่อน ติและมีเป่า นอกนั้นยังไม่เฟรม มี เก้ เบียร์ เอก เทล เอ เอ็ก แวน และ หวานใจของแต่ละคน ตอบตกลงด่วนนะครับจะได้จองที่พัก ให้ทุกคน เดียวนอนนอกมุ้งมายรู้ด้วยนะ อิอิ

มายได้ไปดูเสียดายจังเลย อิอิ เอาใหม่รอบหน้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host