"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจคับ ทีมเราน่าจะจัดมาเนอะ อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 13:25

ผมว่าเสื้อคลับดำแดงก็สวยนะ น่าสน+1 เอาไว้ใส่

แมทชิง อิอิ ตามความรู้สืกคาบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ ขาดพี่ป๊อป เป้ แวน หนักเอาการ HCC สุ้ๆจ้า อิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 30/6/2010 23:28

ป็อปอายไม่ขาดครับขาดแวน และเป้ แค่นี้เองครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหยยยยงั้นก็ชนะสบายๆๆแล้ว HCC สู้ๆนะครับ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 1/7/2010 22:33

ถ้าเป้และแวนมาจะจ๊าบบบมาก กว่านี้ อิอิ

ฮอนด้าซิตี้เราชนะอีกแล้ว ครับท่าน[ 32แต้ม]  วันนี้ สว มีแต้ม 7แต้ม อีกเช่นเคย อิอิ ว่าแต่เราชนะมาตลอด ได้ชิงที่ 3กับซิวิก เสียดายจังรายละเอียดเดียวกับตันแมนเราจะมาเล่าให้ฟังนะ จะบอกให้ อิอิ

13-15 สค 53 ได้มีการนัดแนวร่วม ไปเดินทางท่องเที่ยวตากอา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 10:27

เอางั้นเลยเหรอป็อก มีเพิ่มแนวร่วม กัปตันแมนและคนรู้ใจ ป็อกกับยาหยี่ ป้อปอายกับหวานใจ ทอมกับเพื่อนซี้ แต่ที่รู้ๆแต้มน้อยมีฮา อิอิ จัดไปครับกัปตันแมน เอิกๆๆๆมายเมาไม่ใช่ทีมฮอนด้าซิตี้ เอิกๆ

ยังต้องการเพิ่มแนวร่วมอีกนะคาบบบบอิอิ ไปทุกคนเลยนะ สนุกดีอิอิ

a_n_n โพสต์เมื่อ 5/7/2010 12:23

ขอบคุงครับ อิอิ

ใครมีสถานที่น่าสนใจบอกได้เลย อิอิหาเล่นบาสด้วยก็ดีอิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 15:21 โดย wengrod

เทล เอก เอ็ก เอ ติ เบียร์ ไปกันทุกคนเลยนะอิอิ

เซ็งเยอรมันมายได้เข้าชิงแน่เลย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host