"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชุดใหม่เราจ่ายตังกันแล้วม่ายใช่เหรอครับ ผมงง ถ้าเสียงส่วนใหญ่มายเอาต้องรีบด่วนเพราะเอกจะโทรไปหาคนเอาเสื้อมาพรุ่งนี้แล้วนะครับ อ็อดๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงชุดใหม่ ยังไม่ต้องเอานะครับ กัปตันแมนสั่งเบรค ชั่วคราว [มายได้ค้างคืน] ใครจ่ายตังแล้ว ก็แล้วกันไป[ มายมี นโยบายคีนตัง คับ] ขอบคุณที่สนับสนุน นักบาสฮอนด้าซิตี้ อิอิ คณะกรรมการก็รับไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว แง่มๆ[ลาบ ปากเราแล้ว]แฮ่ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คืนนี้พี่เทลออกจาก ICU แล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/6/2010 20:32

แจ่มเลย ดีครับ หายไวไวครับส่งกำลังใจไปช่วย อิอิ

ได้คับเอาไปเรยคับ ไม่ขอมาก จบแมทคาร์คลับ ขอเรดสองขวดพอ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 8/6/2010 17:23

เดียวจัดให้ จ๊ากกกกกกกกกกก โตะจายโมะเลย อิอิ

วันนี้ไปเยือนบ้านบัวทองถิ่น สว. ชื่อดังของเรามาครับ
สนามทั้งแคบและสั้นครับ + ไฟไม่ค่อยสว่าง
พอมืดแล้วมอง ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 8/6/2010 23:23

เดียวไปเยือนมั้ง จะกู้แชมป์คืน อิอิ

เฮียเว้งครับ
ผมรบกวนเฮียเว้ง โทรแจ้ง แวนกับเอ ให้หน่อยนะครับ เรื่องเวลาแข่งอาทิตย์นี้
และฝากบอกแวนว่าตา ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 9/6/2010 16:19

เดียวโทรตามให้ครับ อิอิ

เทลอาการดีขึ้นกว่าวันที่เราไปดูมากเลยพี่แมน
พลังฟื้นตัวซู๊ดยอดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/6/2010 20:55

แจ่มครับ อิอิ ยังเป็นกำใจให้อยู่นะครับ หายไวไว

รายการดอนเมืองเปลี่ยนคนจัดอีกแล้ว ผมละงงเลย อิอิ

วันพรุ่งนี้แข่งบ่ายสองโมงนะครับทุกท่าน ไปดูคู่อื่นแข่งก่อนก็ได้นะครับ ไปก่อนเที่ยงมีข้าวไปฝากทุกคน อิอิ

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host