"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟังชื่อแล้วนึกไม่ออกมันคือแถวไหนเนี่ย.. แต่คล้ายๆ กับโรงเกลือเปล่าเนี่ย อิอิ
อยากไปเล่นบ้างจัง ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 30/5/2010 07:27

อยู่แถวสะพานใหม่ เข้าซอยสายหยุด พหลโยธิน48 หรือเข้าทางเซนทรัลรามอินทราเลยไปนะ ก็ได้เข้าทางบิก c ก็ได้ พหลโยธิน52ก็ได้เข้าได้หลายทาง แต่ก่อนผมอยู่แถวนั้นก็ไปเล่นประจำเดียวนี้เปง สว บางใหญ่ปาย ซะแล้ว มายได้ไปหลายปีแล้ว สนามดี สองแป้น ข้างๆมีสนามบอล มีฟิตเนต มีสระวายน้ำด้วยมีสวน มีสนามเด็กเล่น สนามตะกร้อ สนามแบดก็มี บรรยากาศดี บรรยายให้เสด อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮีย เป็น เจ้าของธุรกิจมาโปรโมต เองเรยป่าวเนี่ย เหมือนมาขายบ้าน ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม ^-^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/5/2010 13:06

ก็บรรยากาศตอนผมไปเล่นเมื่อสามปีก่อนผมชอบนะไปเล่นประจำเดียวนี้มายรู้ว่ามีการเปลียนแปลงเปงงายบ้างก็มายรู้มายได้เปง สว บางเขนแล้ว อิอิ เปง สว บางใหญ่555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮีย เดี๋ยวนี้พื้นสึกสนามหมดแล้ว ใครเอารองเท้าดีๆ ไปเล่น ขอให้คิดให้ดีๆ อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 30/5/2010 14:02

ผมมายได้ไปนานแล้ว มายรู้ว่าจะดีเหมือนเดิมเป่า อิอิ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 31/5/2010 14:22

วันอาทิตย์ที่ 6/6 นี้แข่งเวลา 13.00 น - 14.00น  city - kaido                                                                                                                                 วันอาทิตที่16 /6    14.00น   - 15.00น city-camry                                                                                                                                            วันอาทิตย์ ที่  20/6  11.00น-12.00นcity-jazz                                                                                                                                                  วันอาทิตย์ที่   27/6  10.00o-11.00น city-  BMW                                                                                                                                              วันอาทิตย์ที่  4/7     13.00น-14.00น city-new vios

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 31/5/2010 23:36
www.btbasclub.com

ผมได้ข่าวมาว่่าเมืองทองจะจัดแข่ง มีครายทราบรายละเอียดไหมคราบ แล้วทีมเราจะส่งด้วยไหมคราบ

พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 31/5/2010 21:55

เอา24ทีมค่าสมัคร ทีมละ 1500บาท จำกัดถ้วย ก 2คน ต่างชาติ รวมด้วยใน2คน ที่1ได้8000บาท ที่2ได้5000บาท แข่งเดือนหน้า โอเพ่น อิอิ จะเต็มแล้ว ด่วน

งานนี้ต้องลุยแล้วนะครับ กัปตันแมนว่ายังงัยครับ เมืองทองเค้าว่าโหดดี ผมชอบ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 1/6/2010 09:52

สนาม ฝนจะตกเป่าเวลาแข่ง กลางแจ้งนะครับ ถ้าจะเล่นผมมีล็อกเอาไว้ของทีมบัวทองอยู่ 1ทีม [เขาจะไม่ส่ง] ถ้าใครสนใจ บอกผมได้นะจะได้เปลี่ยนแค่ชื่อทีมอย่างเดียวอิอิ

มีนิโกร 2คนเล่นด้วยนะตัวเล่นไทยแลนโอเพ่นด้วยนะครับ อยู่ทีมเจ้าภาพครับ พักอยู่เมืองทองเลย ถ้าสนใจก็จัดมา[ส่วนผมขอบาย] อาจได้เล่นทีมอาวุโส อิอิ ปลอดภัยไว้ก่อน เจอนิโกร ว๊ากกก อาหลัยยิ่งหายากอยู่ 555

วันเสาร์ มายว่างติดธุระ ยากไปด้วยจัง ตอนเย็นว่างโลดด อิอิ พิธีเปิด จะไปแต่เช้าด้วยครับ อิอิ

ตกลงบาสเมืองทองส่งนะครับ ผมจะโทรไปเปลี่ยนชื่อเป็นHONDA CITY อิอิ สู้โว๊ยยยย

เล่นให้ yaris แต่ใจ city {:3_56:}
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 2/6/2010 16:02

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host