"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เซงเลยมะวาน อดไปเล่นท่าทรายเลยง่าาาาาา โทหาพี่แมนเป็น 10 สายมะรับเลยกลับเลย เหอๆๆ ไปมะถูก รอบหน้าจะไปให้ได้ 555+

ปล.สวนรถไฟเช้าวันเสาร์นะครับพี้น้อง ไปโชว์บล็อคแมงวันไอฟิลิปินส์กันดีกว่า เท่ดี 555 จำได้ว่า เล่นสองรอบ แพ้2รอบ กำจิง 55+

พักผ่อนเก็บแรงกันเยอะๆนะคร้าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห ชนะซะเยอะเลย เทพจิงๆๆ ท่านป๊อก 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับที่ผิดสัญญาเรื่องการไปเที่ยว ผมเสียใจนะครับผมอยากไปง่ะ แต่จดหมายเวียนโรงเรียนเพิ่งออกมาอ่ะครับ มันเป็นคำสั่งแต่งตั้งอ่ะครับ ต้องพานักเรียนชั้นม6 เข้าเฝ้าสมเด็จพระนางเจ้าในวันเสาร์อ่ะครับ เนื่องในวันแม่อ่ะครับ เลยทำให้ผมพลาดๆๆๆๆๆๆๆๆอย่างแรง

ปล. รอบหน้าผมคงจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวกัลทุกคนนะครับ  

รักซิตี้ครับ

ตกลง เด่วผมเอาเสื้อไปให้อาทยืมนะคับ

มาแว้ววววว ^_^ ขอเบอร์ 7 หรือไม่ก็ 17 นะค๊าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host