"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมดสภาพT-T
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 19/4/2010 16:05

ทำอะไรมาเอ่ย หมดสภาพ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ ไป คราบ

ส่วนเรื่องการแข่งขัน Car Club เลื่อนแบบมะมีกำหนด นะคราบ แล้ว มีแนวโน้ม ว่าอาทิตย์นี้ จะมีการเ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 19/4/2010 19:57

ขอบคุณครับเบียร์เดียวไปชมอีกรอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาดิพี่ เด๋วรอ

อาราย ปึ้งปัง อ่ะ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 19/4/2010 22:01

เห็นด้วยอีกเสียง อิอิ

นอนก่อนนะทุกคน .. พอดียืมเน็ตคนอื่นใช้ ไปละครับ ฝันดีทุกคน

พี่แมนครับสรุปรายชื่อที่จะไปวันเสาร์นี้หน่อยครับเจ้านายยยยยยยยยยยยย อิอิ. ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 20/4/2010 08:56

รอสักครู่นะครับ กำลังจัดให้...

เทลไปได้ครับ

เดวลากเอกไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 20/4/2010 06:32

เยี่ยมเลยครับ เทล และมาพร้อมกับป้อบอายใช่ป่ะครับ จะได้ไม่ต้องโทรถามอีกรอบ
เพราะป้อบอายจังไม่ได้มาตอบ แต่คิดว่า ป้อบอายน่่าจะมานะ

ย้ำอีกรอบ.. พอดี Carclub เลื่อนการแข่งขันแล้ว ทำให้รายการสมุทปราการทีมเรา
ก็จะเล่นให้จบการแข่งขันได้แล้ว ก็ขอแจ้งเสาร์อาทิตย์นี้ดังนี้

วันเสาร์ 24 เม.ย. แข่งเวลา 12.00 น. เจอทีม RK 18
วันอาทติย์ 25 เม.ย. แข่งเวลา 11.00 น. เจอทีม Good Speed

หวังว่าทุกท่านจะมากันพร้อมหน้านะครับ

โทษทีครับทุกท่าน ผมประสบอุบัติเหตุ
ต้องถอดเล็บนิ้วโป้งซ้ายของเท้า ตอนนี้ฝ่าเท้าบวมมาก
เซงเป็ดมากเลย แต่ผมจะไปเชียร์ทุกแมตครับ

น่า...ไปธุระจริงๆ

เดววันอาทิตย์เจอกันนะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 22/4/2010 07:26

ขาดยักษ์ใจดีจะทำไงกันดี แล้วแวนมามั้ยครับเฮียเว้ง
ส่วนโอ๋ผมโทรถามให้วันนี้ครับ

หายไวๆน่ะพี่แมน ผมย้ายมาประจำที่ออฟฟิศจามจุรีย์ชั่วคราวคับ เนทต่อไม่ได้เรย ขาดการติดต่อนิสหน่อย
เสาร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 00:57

ป้อกวอ 2 รับทราบเปลี่ยน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host