"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทุกอย่างอยู่ที่เราว่าจะนิ่งได้นานแค่ไหนนะครับ

อยากจะบอกว่า ไม่มีคำว่าสู้ไม่ได้ครับ

สู้ๆ ๆ จ้า HCC ว่าแต ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 30/3/2010 19:15

จงเติมคำในช่องว่างให้ถูกต้อง
งั้นเราก็มา นิ่งเป็นหลับ ขยับเป็นแดร็ก แยกเป็น ....  (อะไรดีเอ่ย)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไงเสาร์นี้ เอาให้ชนะนะครับ HCC ทุกท่าน เอาใจช่วยเชียร์เด้อ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 31/3/2010 12:12

ขอบคุณครับเป้ ยังไงก็เดินทางปลอดภัยนะครับ ไปกลับไม่มีอุปสรรคใดๆ มาขวางเด้อะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟิตๆ กันแบบนี้ ดีใจมากครับ .. มีแต่คนฟิตๆ ใส่ใจกันทั่วหน้าเลย ดีครับผม

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 2/4/2010 10:24

สวัสดีครับ
ขอสรุปรายชื่อนักกีฬาวันเสาร์-อาทิตย์นี้ดังนี้ครับ
วันเสาร์ เวลา 14.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม เทล แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี เอก (ป้อกกี้ติดต่อเอกให้ที) /  ขาด เป้ ป้อปอาย

วันอาทิตย์ เวลา 13.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี ป้อกอาย / ขาด เทล เอก เป้

ปล.
1. โทษทีสรุปช้า เมื่อวานทำงานกลับบ้าน 5 ทุ่มแนะ
2. ป้อกกี้ กับเทล อย่าลืมโทรหากันดีๆ นะครับ อย่าพลาดนะ นัดเจอกันดีๆ ละ
3. ใครจะไปกับใครก็โทรหากันนะ

สู้ๆ นะครับทุกคน

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 2/4/2010 10:27
งง พรุ่งนี้ไม่ได้แข่ง 11:00 หรอคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 2/4/2010 09:53

ชัก งง เรื่องเวลาละ เดียวตรวจสอบให้

สรุปเวลาเป็นดังต่อไปนี้นะครับ
วันเสาร์ เวลา 14.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม เทล แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี เอก (ป้อกกี้ติดต่อเอกให้ที) /  ขาด เป้ ป้อปอาย

วันอาทิตย์ เวลา 13.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี ป้อกอาย / ขาด เทล เอก เป้

โทรไปให้ที่บ้านเช็คจากสมุดรายการแข่งขันให้แล้ว

ข้องใจทำไมต้องหัวทอง ขอหัวดำได้ไหม 555
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 2/4/2010 11:41

คำถามนี้ดีแหะ สงสัยเหมือนกัน อิอิ

อ้าว กระทู้เรา ขึ้นหน้าที่ "100" แล้ววุ้ย ... ฉลองกันหน่อย เย้ๆๆๆ
ขอให้พวกเราจงเจริญ คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง.. ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ อิอิ

ขอให้เรารักกัน สามัคคีกัน แบ่งปันซึ่งกันและกัน ไม่เลือกสี ไม่มีแบ่งชนชาติ
ไม่มีแบ่งศาสนา .. เอาไปใหญ่ละ อิอิ

ขอทำมาหากิงก่อนสักนิดได้มิจ่ะ   ขายหมูแดดเดียว-เนื้อแดดเดียว ราคาส่ง+ปลีกจ้า

สนใจติดต่อ สิจ่ะ  02-3893458   , 080- ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 2/4/2010 13:21

พ่อแม่พี่น้องครับ ช่วยกันสนับสนุนด้วยนะครับ ใครจะกลับ ตจว. ไปเที่ยว ตจว.
หรือฝากญาติที่อยู่ USA ก็ติดต่อ สิ นะครับ .. แต่ว่า เสาร์นี้เอามาชิมก่อนได้ป่ะ อิอิ
เอาหมูนะ เนื้อกินไม่ได้ แต่เอามาเถอะ เพราะทีมเรามีหลายคนกินเนื้อได้ อิอิ

เสาร์นี้แพ้ไปอย่างน่าเสียดาย แต่ได้ใจทีมเดียวกันเพิ่มมาอีกเยอะ ไปชมรูปกันได้เลยนะครับ

อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 53
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=2

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host