"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 11/3/2010 09:35
โปรแกรมการบาสเกตบอลประชาชน
“สตรีสมุทรปราการ  คัพ”
(เฉพาะของทีมเรา)
วันเสาร์        27 มี.ค.53                12:00        โรงช้อน - HONDA  CITY
วั ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 11/3/2010 00:19

ตารางแข่งขัน ควรพิมพ์แล้วติดตัวไว้ให้แม่น เพราะช่วงที่ใกล้ Carclub เราคงต้องเช็คดีๆ
ถ้าชนกันจริงๆ ต้องรีบดำเนินการต่อไป

ข้อสังเกตุ
1. เวลาการแข่งส่วนมากเป็น 11 โมง 12 โมง ซะส่วนใหญ่ เท่ากับว่าต้องรีบไปแต่เช้า หรือไปให้ทันนั่นเอง
2. เราไปแข่งก็คงไม่เกิน 1 ชม. ก็เสร็จ ... ของแต่ละอาทิตย์ ฉะนั้นวันอาทิตย์จะไปซ้อมต่อที่ TOT หรือไม่
เพราะการไปแข่ง ก็คงเล่นหรือปรับแก้ไขอะไรไม่ได้มาก... จะกลับมาซ้อมต่อหรือไม่ก็แล้วแต่ทุกคนนะ
3. ดูจากเวลาแล้วเราคงจะไม่ค่อยมีเวลาซ้อมร่วมกันแล้ว.. ฉะนั้นการเพิ่มความสามารถเฉพาะตัวเป็นเรื่องสำคัญ
ยังไงก็พยายามเพิ่มความถนัดเฉพาะตัว และพื้นฐานให้แข็งแรงนะครับ มันจะช่วยทีมได้เยอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 12/3/2010 15:30

ข่าวด่วนนนนนนนนนนนน เรื่องตารางแข่งขัน ตรวจสอบมาให้แล้วครับ
สมุทรปราการ
วันอาทิตย์ 25 เมย. 53             11:00        GOOD  SPEED - HONDA  CITY

Car Club
วันอาทิตย์ 25 เมย. 53
คู่ที่ 1 สาย A เวลา 10.00-11.00 คู่แข่งขัน Yaris - Civic
คู่ที่ 2 สาย B เวลา 11.00-12.00 คู่แข่งขัน Camry - New Vios
คู่ที่ 3 สาย A เวลา 12.00-13.00 คู่แข่งชัน Vios - Tida
คู่ที่ 4 สาย B เวลา 13.00-14.00 คู่แข่งขัน City - Kaido
คู่ที่ 5 สาย A เวลา 14.00-15.00 คู่แข่งขัน LCM - Accord
คู่ที่ 6 สาย B เวลา 15.00-16.00 คู่แข่งขัน Jazz - BMW

ให้สังเกตุว่าเวลาการแข่งขันที่สมุทรปราการกับคาร์คลับ จะต่อเนื่องกัน และผมคาดว่าเรา
จะใช้เวลาเดินทางมาไม่ทัน หรือทันแต่วุ่นวายมาก "กันไว้ดีกว่าแก้ คิดว่าไม่ทันดีกว่า"

เบียร์เป็นไปได้หรือไม่ว่า เราขอกลับมาเล่นคู่สุดท้ายของวันได้หรือไม่ ช่วยติดต่อสอบถามให้ทีครับ
ถ้าได้จะดีมาก แต่น่าจะได้นะ เพราะคาร์คลับอีกตั้งเกือบ 2 เดือน การแจ้งล่วงหน้าระยะเวลานี้
น่าจะได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

764# TiamI

ที่ทำงานประกาศให้หยุด จัน - อังคาร นี้... แล้วเสื้อแดงไม่มาศาลากลาง นนทบุรี แล้ว...
เสร็จผม .. ไป TOT ละ ไปฝึก Crossover และ Sprin ต่อ อิอิ

เค้าไปด้วยจิ ไปกี่โมงอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 14/3/2010 22:10

เช้านี้โทรไป TOT แล้วสนามว่างยันเที่ยง ผมคงจะออกจากบ้านสัก 9 โมงนิดๆ ไปถึงก็เล่นยาวยันเที่ยงเหมื่อนเดิม อิอิ

สนใจก็มานะครับ อิอิ (หยุดงานต้องเอาให้คุ้ม)

**ได้หยุดสบายเลย.... แอบไปฝึกวิชาอีกละพี่แมนเดียวเทพเกินท่าน POK นะ 555+
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 14/3/2010 20:46

ไม่ขอเป็นเทพ แต่ขอช่วยทีมได้บ้างก็ยังดีครับ.. เกาะทีมมานานและ อิอิ

เนเจอร์กีฟ สนับสนุนให้เราเปลี่ยน... (เกี่ยวมั้ยเนี่ย)

ผมมายใช่เสื้อแดง แต่กางเกงแดง อิอิ ดูในรูป 55555
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 14/3/2010 22:45

กางเกงแดง พวกกระเทียมมันชอบนะเฮีย อิอิ
"เป้าแดง แทงข้างหลัง" อิอิ

ชื่อเอกครับ เป็นสมาชิกใหม่ ชอบเล่นบาส ครับ อยู่พระประแดง อยากเล่นด้วยจังครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pratya_ake เมื่อ 15/3/2010 17:32

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ...
ทีมบาส HCC Basketball Club เรามีนโยบายการซ้อมบาสเดือนละ 2 ครั้งครับ
แต่จะวันไหนของเดือนก็แล้วแต่สมาชิก สนามซ้อมคือ TOT Academy ใกล้ๆ ห้างเดอะมอลงามวงวาน...
ช่วงนี้กำลังมีรายการแข่ง 2 รายการ เริ่มตั้งแต่สิ้นเดือนนี้ ฉะนั้นการซ้อมอาจจะลดลงเพราะต้องไปแข่ง
ทุกเสาร์และอาทิตย์ แต่อย่างไรแล้วก็ตามข่าวบนบอร์ดนี้ได้เสมอ หรือโทรติดต่อผมได้โดยตรงครับ
เพราะผมเป็นผู้ประสานงานให้ แมน 081-751-8829

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 16/3/2010 15:42

เรียนพี่น้องครับบบบบบ...
ขอนัดซ้อมบาสในวันอาทิตย์ที่ 21 มีนาคม 53 นี้นะครับ
โดยเวลาที่จองไปคือ 16.00-20.00น. หรือ บ่าย 4 โมงเย็นถึง 2 ทุ่ม
รวมเวลาเป็น 4 ชั่วโมง แต่.. สำหรับท่านที่โทรเข้ามาตอนนี้รับไปเลย (เอ้ยไม่ใช่)
แต่งานนี้จ่าย 1 ชม. เพราะมีทีมทั้งหมด 4 ทีม (มีทีม Kaido, BMW, VIOS และ City)
มาซ้อมด้วยกัน.... หวังเป็นอย่างยิ่งและอย่างสูงว่าทุกท่านจะมาซ้อมนะครับ เพราะครั้งนี้จะว่าง
เป็นอาทิตย์สุดท้าย เพราะอาทิตย์ต่อๆ ไป เราติดแข่งรายการสมุทรปราการแล้วนะครับ

ปล. รบกวนเฮียเว้งช่วยตามเพื่อนๆ ให้อีกเช่นเคย (เกรงใจจริงๆ นะครับ)
1. ป้อก เป้ เน๊ก ทอม ตามๆ กันนะกลุ่มนี้
2. ติ เจษ ลากกันมาให้ได้ขอร้อง (เพลง) นะครับ
3. ป้อบอาย เทล มากันนะครับ
4. แวน มาให้ได้นะครับ (ห้ามไส้แตก)
5. เบียร์ แมน เฮียเว้ง มาแน่นอน
6. หมี (ผมจำได้ว่าติดส่ง Thesis) แต่เฮียลองถามเค้าดูนะครับ
7. โอ๋ อีกคนว่าว่างมาดูมั้ย เพราะท่าทางยังไม่หายเจ็บ
8. สืบ ฝากเฮียถามสืบด้วยนะครับ
9. เอ ขาลุยอีกคน

ขอย้ำนะครับ อยากให้มาจริงๆ เพราะซ้อมก่อนแข่งแล้วครับ

งะ อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
อยากไปเล่นด้วย ฮือๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 16/3/2010 15:34

ย้ายมา กรุงเทพฯ ดีกว่านะ อิอิ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 16/3/2010 20:22
โอ๋มาไม่ได้ไปต่างจังหวัด สิ  โทรไม่ติด นอกนั้นมาได้ครับ มี แมน ป็อก เบียร ป็อปอาย เป้ แวน ทอม ติ เน็ก เอ เท ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 16/3/2010 16:27

ขอบคุณครับ เฮียเว้ง และทุกท่านที่สามารถมาได้
ปล. แต่ต้องมากันนะ อิอิ

ฝากคลิป เพื่อสร้างแรงใจ...
จากโคโยตี้  http://www.youtube.com/watch?v=KwIljpw9ltE&feature=fvst
จากเลหลัง http://www.youtube.com/watch?v=d3Ix5QP9jLU&feature=related
เจ้าของคำว่า "ตำนานมีจริง"  คนนี้แหล่ะคนชวนผมเล่นบาสคนแรก
http://www.youtube.com/watch?v=26K6HU6Cz_E&feature=related
http://www.youtube.com/watch?v=gWDmau1Vbxs&feature=related

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host