"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
555+ .... นัดใหม่ เอาให้ครบ จะได้พร้อมหน้าพร้อมตากัน....พี่ man สั่งการไปเลยครับท่าน.....อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 1/3/2010 17:12

ทุกท่านครับ... อย่าเพิ่งท้อนะครับ คนเยอะหรือไม่เยอะ ยังไงก็เราต้องสู้ต่อไป พยายามและแข็งใจเข้าไว้นะครับ
มันก็เหมือนกับลูกบาส ถูกขว้างไปซ้ายถูกขว้างไปขวา มีกลิ้งไปข้างหน้ามีกลิ้งถอยหลัง แต่สุดท้ายลูกบาสต้องเด้งขึ้นเด้งลง
เพราะมันถูกกำหนดมาตั้งแต่เกิดให้เป็นลูกบาส... (เกี่ยวกันมั้ยว่ะเนี่ย มั่วไปเรื่อย)

เริ่มงานกันต่อดีกว่า... ดังนี้
1. เบียร์ครับ รบกวนเช็คให้ทีว่าตงลงได้แข่งวันอาทิตย์ที่ 7 นี้หรือไม่ ถ้าไม่ ... อ่านข้อ 2
2. ถ้าไม่แข่งแล้ว ในวันอาทิตย์ที่ 7 จะซ้อมกับทีม ACC (แอคคอด) มั้ย ผมจะเชิญให้
และถ้าซ้อมก็คงเวลาไม่บ่าย 3-5 ก็เป็นเย็น 18.00-20.00น. เหมือนเดิม

ปล. สมาชิกทุกท่านกรุณาตรวจสอบเวลาให้ดี ช่วยมาซ้อมเยอะๆ ก่อนที่ผมจะแย้งตัวจริงไป อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HCC สู้ๆ..ครับ >>  สรุปยังไงบอกด้วยนะครับ ....ต้องเหนี่ยวแน่น เหมือนข้าวเหนียววววว อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 1/3/2010 21:54

เบียร์จัดให้แล้วครับ ของเน๊ก ไม่พลาดแน่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับทุกท่าน
วันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคม 53 นี้เวลา 18.00-20.00น.
ทีมเรามีนัดซ้อมบาสกับทีม ACC นะครับ (ฮอนด้าแอคคอด)
ยังไงก็มาซ้อมกันนะครับ

จองสนามเรียบร้อยแล้ว

ยังงัย ช่้วยกาน เข้าไปสร้างความครึกครื้นกานหน่อยนะ http://www.btbasclub.co.cc/
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 2/3/2010 22:08

ท่านประธานบิตมาเอง เอ้า พวกเรา ไปช่วยกันหน่อย อิอิ

วันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคม 53 นี้ เวลา 18.00-20.00น. มีซ้อมบาสกับทีม ACC (แอคคอด) นะครับ
แจ้งให้ทราบอีกรอบ ถ้าใครไม่มาอดได้ชุดใหม่นะ อิอิ

ปล. ว่าแต่เบียร์ครับ ชุดได้อาทิตย์นี้หรือเปล่าเอ่ยยยยยย

วันนี้ตอนเยนคงไปวิ่งเอาแรงหน่อย อิอิ ข้อเท้าต้องพักยาว เล่นบาสหนักๆไม่ได้ อิอิ ปวดใจจจจจจ{:2_28:} ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 4/3/2010 10:42

ถ้าเจ็บขาพูดถึงไปวิ่งก็ไม่ดีนะป้อก แรงมันจะกระแทกลง สู้การพักเลยจะดีกว่า หรือไม่ก็ปั่นจักรยานครับ
ไม่มีแรงกระแทกกลับ และหัวใจทำงานเหมือนการวิ่งเช่นกัน

(ตกลงผมจบไอที หรือกายภาพบำบัดกันแน่ อิอิ ... พอดีเข้ากายภาพบ่อย หมอสาวแสนสวยสอนมา)

อย่าเพิ่ง งงกานไปคราบ เรื่องชุด เด๋ววันนี้ จะโทรถามอีกทีนึงนะคราบ ว่าตกลงเป็นอย่างไร

แต่ที่สำคัญกว่านั ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 4/3/2010 13:38

โห กว่าจะเริ่มแข่ง สิ้นเดือนเมษายนเลยหรือเนี่ย โอ้วววววว ซ้อมกันจุใจไปเลย
ก็ดีเหมือนกัน จะได้มีเวลาฟิตอีก

แจ้งข่าว.... อาทิตย์นี้ใครขาดจะเสียใจเพราะ....
ทีม Yaris มาขอซ้อมด้วย แล้วได้ข่าวมาว่า Yaris เก่งมากด้วยเช่นกัน
ท่านจะได้ดูตัวเพื่อประเมินด้วยเองด้วยเช่นกัน... มากันเถอะนะอาทิตย์นี้โคตะระมันนนนนนนนนนนนนน

ขอแก้ข่าวหน่อยนะครับ
อาทิตย์นี้ซ้อมไม่มี Yaris แล้วนะครับ ไม่แต่ ACC เหมือนเดิม อิอิ

ขอโทษที่ทำให้สับสน

เบียร์ๆ อย่าเพิ่งชวนทีมอื่นมาครับ เพราะทาง ACC เค้าขอเล่นกับเราเท่านั้น เค้าอยากเล่นนานๆ เต็มที่
ส่วนเราจะเล่นกับทีมอื่น ก็เป็นสัปดาห์ต่อไปแล้วกันนะเบียร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host