"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมี คร้าบบบ

อีเมล: suwanpon@hotmail.com

เอาเสื้อด้วยนะ ขอเบอร์ 81 อ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bearbergkamp10 เมื่อ 24/2/2010 09:51

แก้ไขข้อมูลให้แล้วจ้า ...  ส่วนเรื่องเบอร์ 81 จัดให้แล้วจ้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 25/2/2010 08:59
อยากได้ชุดอะพี่แมน โอนเงินให้เลยคับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 24/2/2010 16:40

หนึ่งจะเอาหมายเลขอะไร รีบตอบด่วน หรือจะให้ดีโทรหาผมด่วนครับ
ผมโทรหาหนึ่งแล้วไม่มีใครรับ เพราะวันนี้จะส่งยอดแล้ว

เหลือหนึ่งคนเดียว อิอิ นอกนั้นเรียบร้อยละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 25/2/2010 09:08

เบียร์ครับ ช่วยมาแจ้งขนาดไซต์ของเสื้อให้เพื่อนทราบหน่อยครับ
ว่ามีขนาดรอบอกเท่าไหรบ้าง และความยาวกางเกงด้วย
เพื่อนๆ จะได้ตอบกัน อย่างน้อยได้ไม่ครบทุกคนก็ยังได้ขนาดคร่าวๆ
เพื่อกะให้คนอื่นได้

ปล. เบียร์ รายชื่อและเบอร์เสื้อส่งให้หมดแล้ว ขาดของหนึ่งคนเดียวเพราะ
ไม่ทราบหมายเลข ยังไงจะติดต่อให้ นอกนั้นเรียบร้อยหมดดดดดด

ผมเอาเบอร์ L ครับ เพราะรอบอกที่ผมใส่คือ 44

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

โอ้วววววว มายก้อดดดด... เสียนักกีฬาไปอีก 1 คน แต่แค่เสียเพื่อไปพักรักษาตัว ยังไงก็พักผ่อนนะ แล้วหายไวๆ ละ
เพราะอีกสัก 4 เดือนข้างหน้าก็คงเป็นรายการบิตไทนแลนด์ต่อ เอาใจช่วยครับ ยังไงก็อย่าลืมกายภาพบำบัดช่วยได้ อิอิ

ส่วนเรื่องชุดจัดไปอย่าให้เสีย อิอิ

ถ้า วันที่ 28 นี้ ผมจะไปเล่น(ซ้อม)ด้วย จะรบกวนโทรถามใครเรื่องลายระเอียดได้บ้างคับ

เพราะไม่เคยไป กลัวไปไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 25/2/2010 23:31

สามารถติดได้ 2 ท่านคือ
1. ผมเอง แมน 081-751-8829 (แต่ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องเส้นทางถนนนะ)
2. เบียร์ (ไม่ใช่เมียนะ) 087-515-1002 (เบียร์จะเก่งเรื่องเส้นทางถนน)

ยังไงถ้ามีโอกาสก็แวะมาทักทายกันได้นะ มาซ้อมเล่นกันได้

หมดเวลาแล้วนะคราบ ผมโทรสั่งโดยใช้การคาดคะเน ของผู้ที่ไม่ได้มาโพสบอกไซร์นะคราบ เพราะทางร้านเค้าโทรมาเร ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/2/2010 11:05

หยั่งกับเล่นเกมส์โชว์ มีหมดเวลาด้วย อิอิ
แล้ววันอาทิตย์นี้เตรียมเงินไปกันด้วยนะครับ 350-400 บาท
เดียวท่านเบียร์คงแจ้งว่ายอดทั้งหมดเท่าไหร

เบอร์ 24 แทนครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 26/2/2010 13:03

รายชื่อและหมายเลขเสื้อทั้งหมดอยู่ที่เบียร์แล้ว ยังไงก็โทรถามเบียร์แล้วกันว่าเค้าสามารถ
แก้ไขให้ได้หรือไม่

ผมมีตัวช่วยในการตัดสินใจคราบ ของพี่หนึ่ง ตอนนี้เบียสั่งเป็นเสื้อเปล่าไว้ ไม่มีเบอร์คราบผม

ส่วนของคนอื ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/2/2010 15:58

วันอาทิตย์นี้ก็จะทราบนะครับ ว่าใครใส่เบอร์อะไร ขนาดอะไร และใครบ้าง อิอิ

ปล. หนึ่งครับ เรื่องชุดนิ โทรหาเบียร์ด้วยนะครับ รีบหน่อย... ผมก็โทรหาหนึ่งแต่ไม่รับ
ยังไงก็รีบโทรหาเบียร์ด้วย เบอร์เบียร์ให้อีกรอบ 087-515-1002 เห็นใจคนดำเนินการด้วย
ช่วยรับผิดชอบในส่วนของตัวเองด้วยครับ...

งายเปงงั้นละเบียร์ ผมเช็กคนแล้ว ที่ไปไม่ได้ มีไม่กี่คนเอง สงสัย จะหลับเพลินแน่เลย แงววววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 1/3/2010 07:56

แบบนี้แล้ววันอาทิตย์ที่ 7 มีนานม 53 นี้.. เราจะทำอะไรกันดี
1. ได้แข่ง
2. ซ้อมต่อ
3. ไปถามข้อ 1 และข้อ 2

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host