"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
HBD to You, HBD to You, HBD HBD .. Happyyyyyyyyy birth dayyy to uuuuuuuuuuuu.

ขอให้ป้อกกี้มีแต่ความสุข มีเงินมีทองตลอดปี แล้วอย่าลืมมีน้องเ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/5/2010 15:24

ขอบคุณมากคับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้วันเกิดใครเอ่ย ขอให้มีความสุข สมหวัง เฮงๆ รวยๆ นะจ๊ะ ป็อกกี้ จากใจ สว อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/5/2010 10:33

ขอบคุณหลายๆจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ข่าวว่า เป็นวันเกิด พี่ป็อกกี้ ป่ะ มีฟามสุข เยอะๆ นะคราบ ขอให้หล่อ ขอให้รวย มากๆนะคราบ(แล้วมาเลี้ยงน้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 8/5/2010 11:07

ขอบคุณมากมายจ้า อิอิ

HBD. ครับ pok ....รวยๆๆๆหล่อๆๆๆ นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 8/5/2010 13:28

ขอบคุณครับพี่ อิอิ

HBD ครับ ป้อก มีความสุขมากๆ ทุกๆวันนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 8/5/2010 13:30

ขอบคุณมากคับท่านหนึ่ง อิอิ สบายดีน่ะคับท่าน

HBD ครับ น้องป้อก ขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดให้สมหวังทุกประการนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 13:34

ขอบคุณอีหลีจ้า อิอิ

วันเกิดปีนี้ เงินเหลือน้อยไว้ขอรวมกับรอบนัดชิงน่ะคับ อิอิ

ขอให้หล่อ ๆๆ รวย ๆ ๆ จ้า พระคุ้มครองนะครับ(HBD)นะตาป๊อกกี้

นอนก็สวดมนต์สะบ้างน้าชีวิตจะได้สดใสจ้า

เด็ก ๆๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 8/5/2010 19:45

ขอบคุณคับท่านสิ อิอิ

ส่วนป็อกกี้ ของเราเจ้าของวันเกิดวันนี้ ก็มีสกอร์ขึ้น ฉลองวันเกิด เมียนกาน ฟราว์ 1ครั้ง เฮเฮเฮ อิอิ จบรายง ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/5/2010 22:43

อิอิ เสียดายเหมือนกันคับ อิอิ ส่วนร่วมในชัยชนะก้พอหล่ะผม อิอิ

พรุ่งจะรีบมานะครับดึงเวลาให้นิดนะครับทุกคน
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 23:36

ผมว่าเรวสุดเราแข่งหกโมงครึ่งอ่ะคับพี่เทล อิอิ คงเลตได้สุดๆแค่นั้นอ่ะคับ จากการคาดเดา วันนี้หลังแข่งเสจ ไปกินซอฟๆกับป๋า(รุ่นพี่เปเป้)และเปเป้ นี่ก้เพ่งกลับมาถึงห้องคับ ขอตัวนอนก่อน เช้าเจอกันสวนรถไฟน่ะคับ อิอิ แล้วตอนเยนเจอกันคับพี่น้อง HCC อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host