"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่กิ๊ฟ15-18ช่วงที่ไปสุราษไปเที่ยวไหนบ้างครับพี่

แล้วค่าใช้จ่ายไป2คนนี่ประมาณเท่าไหร่ครับพอจะกะถูกมั้ยพ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 22/3/2010 13:10

...PMไปแล้วนะครับ....

......ที่ไปตอนนี้มี 2 ครอบครัว คือ ผม และกล้า ครับ.....

...ยามเช้าสวัสดีทุกคนนะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นเราสมควร ชวนกันไป ตำ ดีมะพี่  เอิ๊ก เอิ๊ก...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 24/3/2010 21:20

.....รีบๆๆจัดไปอย่าให้น้องรอนาน...หนับหนุนเต็มที่กิจกรรมดีๆแบบนี้...อิ..อิ..อิ..

.........ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...ช่วงนี้เดินทางไปทำงานรถคงติดมากๆใจเย็นๆๆนะครับ......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับทุกๆคน....กลับมาจากตะลอนทัวร์ภาคใต้....สนุกมากๆๆ

...อาทิตย์นี้เจอกันนะครับ...ของฝากไม่ต้องพูดถึง..???..

...HBD ย้อนหลังสำหรับ1หนุ่ม+1สาว(เดี๋ยวนี้ไม่โสดแล้ว)มีความสุขมากๆนะครับ...

หืมมมมม!!! หมายถึงครายย หมายความว่าจะได

พี่กิ๊ฟช่วยแถลงด้วยยยยยยย!!!!!
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 23/4/2010 09:11

....ไม่มีอะไรก็แค่หมายถึงกำลังมีความสุขกับแฟนตัวจริง 1 คน...

.....และกิ๊กอีก 3 คนพร้อมๆกัน....อยู่ทั้ง 2 คนเลยใช่ไหม....

HBD...คุณกาก้านะครับ...มีความสุขมากๆไม่เจ็บไม่ไข้ไม่มีหมดในทุกๆเรื่องนะครับ

....และที่สำคัญ...ขอให้มีก๊าบเพิ่มขึ้นๆๆๆ...และอย่าลืมเอามาแบ่งกันบ้างนะครับ...

.......ช่วงนี้รู้สึกชีวิตเรียบง่ายเกินไปหน่อย....

9943# mee_pooh

....รักษาสุขภาพหน่อยนะครับ...ถ้าช่วงนี้เด็กๆล้นมือเกินไปรับไม่ไหวก็แบ่งๆมาบ้างก็ได้นะ...

...ขอแนะนำ....
            เดี่ยว...8  ครับ

พูด สั้นๆ ว่า เค้าขอโทษ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/5/2010 10:23

.........โอ้ๆๆๆๆ...ทำตัวได้น่าคบสบกับเป็นพี่ใหญ่จริงๆๆๆๆๆ........

...............น้องๆๆฝากบอกมานะครับ...............

..........คำมั่นสัญญาเป็นเพียงแค่ลมจากปาก..........

.....แต่การกระทำเป็นการบ่งบอกตัตตนที่แท้จริง......

......สวัสดียามเช้าครับทุกคน.........

........กลับจาก..เขาใหญ่+วังน้ำเขียว..เมื่อหยุดยาว 4 วันรู้สึกเหนื่อย....

.........ส. - จ. นี้ต้องไปหัวหินอีก.....เฮ้ยเหนื่อยจริงๆๆๆๆ.......

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host