"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
...วี้วอ...วี้วอ...กลับมาแล้วครับ...กว่าจะหาทางเข้าบ้านเจอ...งงๆๆ

.....หวัดดีทุกๆคนครับ....อาทิตย์ก่อนนู้นไปหัวหินมา 2 คืน...

..อาทิตย์ที่ผ่านมาไปเมืองกาญจน์..

....อาทิตย์นี้ถูกตามตื้อให้ไปสะเม็อ...กำลังตัดสินใจ...

......อาทิตย์หน้าไปภูเรือ...แล้วต่อไปที่หนองบัวลำพูน+อุดร+หนองคาย...

.............เฮ้ยๆๆๆๆๆๆ...เหนื่อยจัง...........อิจฉาคนไปเที่ยวเชียงใหม่จังเลย...อิ..อิ..อิ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

......วี้วอ...วี้วอ....กิ๊บซ่ามาแย้วววว...555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.....วี้วอ...วี้วอ..กิ๊บซ่ามาแย้ววว...

.....จะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องแนะนำหน่อยครับ....

7780# bronzesun

...........ไม่ต้องเรียกลุง...ขยับขึ้นมาเรียกพี่ก็ได้..ไม่ถือ........

........อยากลองใช้สังเคราะห์ 100% ดูแบบ 5W40 ประมาณเนี้ยอะนะ......

........ตอนแรกดูVALVOLINEในเวปเราเนี่ยเคาะราคาที่ 1300 บาท  แต่ตอนเนี้ยหากระทูขายไม่เจอแล้ว....

.........ไครรู้แหล่งซื้อช่วยบอกด้วยเน้อ...จะขอบคุงมากๆๆ.....

7784# katai-kapong

.....ดูเวลาแล้วแปลกใจมาได้ไงเนี่ย...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ....

..........แล้วอย่าลืมเลี้ยงไก่ย่างส้มตำด้วยเน่อ......

7786# superaod

..........วี้วอ...วี้วอ...ยินดี้ต้อนรับกลับบ้านเน่อ.........

...ไปผจญภัยที่ไหนมาละ...เล่าให้ฟังบ้างซิครับ...

พี่กิฟ จะใช้ของอ่ะไรล่ะครับ ถ้าของptt ธรรมดา บอกผมได้นะ เด๋วหิ้วไปให้
ต้นฉบับโพสโดย Noratil เมื่อ 17/12/2009 12:42

.......ถ้าให้ด้วยน้ำใจก็คงยากปฏิเสธ...ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ...

...แต่เอ...มีแบบsupper syn...ไหมตรับที่แถมบัตรเติมน.ม.500บาทอะครับ...ราคาเท่าไรครับ...

....HBDมีความสุขนะครับกีส...

....สาวๆกรี๊ดสมชื่อนะครับ...

พี่กิ๊ฟขาาา

INV.ไปถึงยังอ่ะคะ
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 18/12/2009 11:22

.....คืออะไรครับ...งง...

.....ยังไม่ได้รับอะไรจาก...สุดสวยเลยเน่อ....ย้ำๆๆๆ...

แง่ววว ใบกำกับภาษีอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 18/12/2009 13:13

........ยังเลยครับ...ขอด่วนสุดๆๆนะจ๊ะสุดสวยจ๋า...จะปิดบ/ชสิ้นปีเน่อ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host