"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากร่วมกิจกรรมกับทางคลับต้องทำไงอ่ะครับ พอดีไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเน็ทเท่าไหร่อ่ะ แต่อยากร่วมกิจกรรมกับทางกลุ่มบ้างอ่ะครับ ทำไงดีอ่ะ แนะนำหน่อยดิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11925# kolangcom26

ขอบคุณครับ แล้วถ้าผมจะไปนี่ก็สามารถจะโทรไปสอบถามตามเบอร์ของพี่ได้เหรอ แล้วสามารถไปได้เลยช่ายป่าวครับถ้าผมว่าง แล้วกิจกรรมต่อ ๆ ไปก็เข้าไปดูในเวบเอาเหรอครับ แต่ผมไม่ได้อยู่ฝั่งธนนี่ไม่เป็นไรช่ายป่าวครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11931# kolangcom26

โห น่ากลัวอะ งี้จะกล้าไปเหรอเนี่ย ผมยิ่งมีเสน่ห์กะเพศเดียวกันอยู่ หุหุ ว่าแต่ไปทีนึงนี่มีรถเยอะมั้ยพี่ แล้วมันฮา เฮ ดีป่าว เท่าที่ผมดูในนี้อ่ะ เวลาไปรวมกันทีก็ดีน่ะ แต่เห็นมีเมาด้วยอ่ะ แล้วจะขับกันไหวเหรอพี่ แล้วมีตีกันป่าวอ่ะ ผมมะนิยมความรุนแรงอ่ะ แล้วใกล้ ๆ นี่จะมีกิจกรรมไรบ้างป่าวอ่ะ พอดีผมกับแฟนอยากร่วมกิจกรรมกับทางคลับ แต่ไม่ค่อยมีเวลา ช่วงนี้มีเวลาเลยอยากร่วมกิจกรรมอ่ะ (ผมชอบแต่งรถ ชอบดูรถแต่งอ่ะ)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host