"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมดีกว่า เหยียบมา 80 เอง หมาตัดหน้าพอดี ไม่ต้องคิดจะเบรก มันไม่ทันแน่นอน ชนเต็มๆ  ได้ยิงเสียงร้อง 1 เอ๋ง

แทนที่มันจะชนแล้วกระเด็นออกข้าง มันดันกระเด็นไปข้างหน้า เลยเหยียบซ้ำไปอีก 1 ที รถกระดกลอยขึ้นเลย ด้วยความ

ที่รถมันเตี้ยอ่ะนะ รถเก๋ง ตอนที่มันกลืนไปใต้ท้องรถ ดั้น ไปโดนแผงหม้อน้ำ ยุบเข้าไปข้างในเลย อาการหนัก เฟรมหน้าไม่แตก

แต่รอยเพียบ ทะเบียนรถปลิวกระจุยหลุดลุ่ย ยังดีตามเก็บเจอ ตอนแรกวนไปเก็บป้ายทะเบียน กำ! หาหมาไม่เจอ คือในใจนึกมันต้องตายแน่ๆ

แต่ไปเจอแต่ป้าย ไม่เจอหมา ชนยังไม่ถึง 5 นาทีเลยนะ พอผมเก็บป้ายเส็ดค่อยๆขับออกมาจะกลับบ้าน มีหมาข้างทางมันเห่าตามรถผม แล้วมันวิ่งตามรถมาแปลกๆ

ผมคิดในใจ เวนละ ผีหมาหลอกป่าววะ อ่ะกลัว ก้อเลยขับไป พอถึงหมู่บ้านผม หมาในหมู่บ้านมันวิ่งตามกันมา แล้วมันเห่าตามกันใหญ่เลย ผมคิดในใจ ซวยละ ติดใต้ท้องรถแน่ๆ

หลังจากจบเหตุการณ์นี้ สิ่งที่พัง

1. หม้อน้ำ
2. ไดเอ้อ
3. แผงแอร์
4. เหล็กคานยึดหม้อน้ำ(เรียกไม่ถูก) มันบี้เข้าไปข้างใน ต้องเคาะออกมา
5. ปะผุทำสีช่วงเฟรมด้านหน้าใหม่

ปล. แค่ชนหมาตัวเดียว หมดเงินไปยังกะไปชนรถคนอื่นงั้นแหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host