"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

zx 2006 สองแสนกว่าโล ต้องทำไรบ้าง

zx 2006 รถมือสองครับตอนซื้อมาประมาณ 160000 โล ตอนนี้สองแสนกว่าโลแล้วต้องทำไรบ้างครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่รู้ว่าทำอะไรมาแล้วบ้างอะครับ   แต่ที่น่าจะต้องท ...
benz โพสต์เมื่อ 7/2/2014 17:39

รายการที่ท่าน benz แจ้งมาผมทำหมดแล้วครับ  

สายพรานหน้าเครื่องต้องเปลี่ยนเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host