"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีตอนบ่าย งานเยอะมั๊กๆๆ

ตั้งแต่พรุ่งนี้ไปจะมีเครื่องเข้ามาใหม่ อาจไม่ค่อยได้เข้ากระทู้เท่าไหร่

ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 6/1/2010 15:16

ค้าบ..พ่อตัวอ่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_^"oat..

ที่พี่อยู่บ้านบางแค เค้าไม่เลี้ยงเหรอพี่ วัยพี่มี 2 อย่าง ถ้าไม่เลี้ยงหลานก็เข้าวัดจะดีกว่านะครับพี่ ว ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 6/1/2010 15:06

ขอแนะนำปลูกกล้วยไม้อีกอย่างคับเหมาะกับพี่อ๊อดดีเพราะเห็นชอบถือน้ำยาฉีดกระจก เวลาแปะสติกเกอร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_^"oat..

HBD  นะโบว์ สวยวันสวยคืน แอบไปเกาหลีก็ไม่บอก จะแอบไปฉีดผิวละซิ..(^.^")...

ปล.อย่าลืมของฝากละและฝากสวัดดีคุณแม่ด้วยนะขอให้สุขภาพแข็งแรง
^_^"oat..

โอ๊ต ว.2

ทราบแล้วเปลี่ยน

เปลี่ยนแบต ยี่ห้ออะไร ไม่โทรมาบอกเลยนะ

จากพี่ติ่งเปลี่ยนนนนน ...
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 13/1/2010 15:37

ตอนนี้ผมหันมาเล่นกอล์ฟแล้วคับพี่

ปล.ล้อเลงเปลี่ยนมาแว้วคับ เป็นแบตแห้ง(จิงๆ) ราคาคุยกันหลังไมค์คับ ลับเฉพาะคนรู้ใจ
^_^"oat..

สวัดดีจิงๆคับพี่น้อง
^_^"oat..

หวัดดีค้าบบ..
^_^"oat..

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านด้วยครับบ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 25/1/2010 08:11

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านด้วยครับบ
^_^"oat..

จัดได้จัดไป รถแก๊สที่เนียนที่สุดใน ประเทศ  5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 26/1/2010 15:09

ผู้ใหญ่บ้านบางแคมาการันตรีเองเลยนะเนียไม่เชื่อไม่ได้แว้ว
^_^"oat..

HBD  คุณมาร์ค และคุณกุ๊ก ย้อนหลังด้วยอีกคนค้าบบ
^_^"oat..

ใครมีเพื่อน สนใจอยากได่รถผม

ติดต่อมาได้นะ ราคา  400000

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
โคมด ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/1/2010 08:13

จะรวยใหญ่แล้วอย่าลืมน้องนะค้าบ..

ปล.ผมรู้นะว่าพี่จะไปสวมรอยเป็นป้าเช็งทำมหาบำบัด..
^_^"oat..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host