"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีต่อไหมลุง อย่างแหล่ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่น้องครับ ถึงอ่างแล้ว ครับ
อ่างทองหนาวมาก !!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มะเป็งไร  มะเป็งไร   หั้ยอภัย  หั้ยอภัย

ว่าแต่..... ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 6/11/2010 13:32

3 ขวดหรือ  3  ลัง ครับคิคิ ระดับจารย์ต้นแล้ว

สวัสดี ยามเช้า ครับลุง ๆๆ ป้า ๆๆ  คิคิ ....

จัดไป ครับภาพ Meeting เล็ก ๆๆ แห่งอยุํ๊๊ธยาโซน
คุณพ่อ หวานแหว๋ว ( ดีเด่นแห่งปี ครับ )

ครอบครัวสุขสันตฺ์ ครับ โดปเบียร์ใหญ่ เลย

หนุ่มหล่อ กะ สาวสวย แห่งร้านมือถื่อ คิคิ  BB  เครื่องนึงนะ

สมาชิกใหม่ ครับ พี่แอร์  ( ได้ที่นอนที่เหนือแล้วครับ คิคิ )

พ่อ ๆๆ หนูง่วงนอน

มายั่วน้ำลาย ครับ หมากระทุ  อา่หาีีืรทะเล

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะครับ ทำให้ผมได้รู้จักมิตรภาำพเพิ่มขึ้น .....
เตเต้คุง !!!

วันนี้ทำงานเหนื่อยจัง

ถ้าได้เย็นๆสักแก้วคงชื่นใจดี ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 8/11/2010 17:45

จัดเลยครับ  3 ขวด

สวัสดี ยามเช้าครับ ลุง ๆๆ ป้า ๆๆ

ลุงอาร์ม ครับ อย่างแหล่มเลย ทั้งรถทั้งคน

ยังนั่งทำงานอยู่เลย

เบื้อ...เบื่อ   งานเยอะแยะเลย ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 9/11/2010 19:52

ทามงานเยอะ ๆๆ เอาเงินไปเก็บไว้ไหนครับ คิคิ

ถามได้...น้องเต็

ก็เก็บเอาไว้ขอผู้ชายแต่งงานอ่ ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 10/11/2010 08:41

ชอบคำนี้จัง  " น้องเต้ "   คิคิ .....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host