"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="BigH"][quote author="suk26"]ร้านขายยางมือ2 มีตรงไหนมั่งผมเห็นมีที่ เลยAYไปหน่อยแล้วก็ตรงข้ามอู่ทองอินหน้าโรจนะมีป่าวไม่แน่ใจ :smile18[/quote]\

ถุกต้องครับบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ๋า  ของใหม่ ๆๆ ย่อมดีกว่า ครับ
:smile10
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตาออด เป็นไรมากป่าววว เด๊วไปเยี่ยมดีม่ะ  :smile18

ยี่ห้อต่างกัน จุดประสงค์เดียวกัน ( เมา ) สิครับ  :smile07

[quote author="tipnil"]:smile17 ........ :smile17 .....หนักกว่าเดิม

พี่สาวขอยืมรถ ไปทำรอยมาจ้ะ

แบบว่า ...เก๋งคันหน้าเบรก.....D_max คันที่สองเบรก....น้อง city เราเบรกไม่อยู่จ้ะ

ปรากฏว่า....city ชนท้าย D_max......ไปชนเก๋งคันแรกจ้ะ......[/quote]

งานเข้าสิครับ เนี่ย  ......ลองหาอะไหล่ หน้า ซื้อขายครับ
แล้วต่อรองดูครับ

[quote author="passako"]คุณทิพย์ไฟหน้า แตกหมดเลยหร๋อครับ ถ้าข้างหน้าที่เป็นพลาสติกไม่แตกขอซื้อต่อได้ไหมครับ ข้างซ้ายนะ
พอดีทำโคมดำแล้วมันเสียไปข้างนึง :smile18[/quote]

ซุ่มเงียบนะพี่ชายเรา
อือิ  

Morning  เช้าวันจันทร์ ดี ๆๆ

[quote author="suk26"]พี่ๆครับวันนี้ไปไหนกันหมดงานเข้าเหรอ :smile11[/quote]

เตเต้อยู่ ครับ
นั่งส่งกะลังจายไปเยี่ยมตาอ๊อดอยู่ครับ
สงสัยจาแย่ ถึงขั้นเข้าโรงหมอ

[quote author="suk26"]สงสัยต้องฆ่าเชื้อโรคด้วยแอลกอฮอคับ :smile05[/quote]

สงสัย หมด หลายขวดครับ กว่าจาหายยยย

เตเต้ เฝ้า บอร์ดครับ

ยกแก้วที่ Office  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host