"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ ขอบคุณสำหรับทริปสวนผึ้งนะครับ
สนุกมากมา ...
dudd โพสต์เมื่อ 21/3/2011 15:01

ถึงว่า ตอนเย็น ๆ ไม่เจอซะละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเตะบอลครับ มีเมื่อไหร่ดีเอ่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

งั้นจัดบอลพริตตี้ โนบราเตะ...พี ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 30/3/2011 12:41

ผมขอเป็นกรรมการนะครับ

พี่เปี๊ยกวันที่ 10 มีมิ๊ตติ้งที่ปั้มพี่มาได้ไหมครับ  ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 31/3/2011 09:12

พวกอุปกรณ์ตกแต่งทางภาคเหนืออ่ะ ที่มาบุญครองมีเยอะแยะเลยครับ พรุ่งนี้จะดูให้นะ

วันนี้จะเข้าไปถ่ายรูปตัวอย่างให้ก่อน พร้อมราคาด้วย จะได้ถูกใจตากล้อง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/4/2011 01:47 โดย peaker

ต่อ ร่มที่ว่าหาได้ 3 แบบ ตามรูปนะ แบบผ้าจะมีหลายสีหน่อย มีเขียว ฟ้า แดง เหลือง ส้ม ส่วนแบบที่เป็นกระดาษมี 2 ลาย ราคาก็อันที่เป็นกระดาษ 150 บาท เป็นผ้า 250 บาท เอาไงก็โทรหาพี่ได้บ่าย ๆ คงเข้าร้าน

จ้องพี่เปี๊ยกสวยจังเลยนะ
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 4/4/2011 12:25

อะไรคือ จ้อง อะครับ

พี่หยัดพิมพ์ซะสยิว...จ้อง(มอง)พี ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 5/4/2011 08:47

มาช่วงไหนบอกด้วยนะ จะได้อยู่รอ วันอาทิตส่วนใหญ่ไม่ค่อยอยู่ร้าน แต่ส่วนมากก็ไม่ค่อยอยู่หรอก อิอิ

จ้องคือร่มไงครับ ภาษาเหนือ ต่อโก๋สยิวเลยเหรอ 555 ...
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 6/4/2011 07:34

เคยได้ยินคำว่าบ่อสร้างกางจ้อง คือการร่มเองน่ะหรอ

อากาศดีดี ทำงานอีก 2 วัน ก็หยุดแ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 11/4/2011 08:04

มีแต่เรื่องเสียตังจิง ๆ เลยช่วงนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host