Board logo

ชื่อกระทู้: แนะนำร้านแต่งสเกิตรอบคัน ที่อุดรธานีหรือขอนแก่นให้หน่อยครับ [สั่งพิมพ์]

ผู้โพสต์: lucernix    เวลา: 5/12/2012 23:16     ชื่อกระทู้: แนะนำร้านแต่งสเกิตรอบคัน ที่อุดรธานีหรือขอนแก่นให้หน่อยครับ

อยากทราบร้านแต่งสเกิตงานดีๆ เหมือนกรุงเทพให้หน่อยครับ
อยู่อุดรครับ แนะนำด้วยนะครับบ เอาอยู่ขอนแก่นก็ได้นะครับ
ขอบคุณมากครับ
ผู้โพสต์: DjMatexx    เวลา: 6/12/2012 05:59

ผมแนะนำให้น่ะครับบ ผมพึ่งไปติดมาที่อุดรครับ ราคาหมื่นสี่พันบาท มีของเลย แต่ลองไปถามดูน่ะครับ บางทีตอนนี้อาจไม่มีก็ได้.. ติดดี งานเนียบบบบบมากครับ สถานที่อยู่ตรงแยก กลมหลวง เส้นทางไป เซนทรัลน่ะครับ ชื่อร้าน เสริมศิลป์ซาว์นครับ
ตอนที่ติดเสร็จ อย่าลืม บอกคนที่ทำอัดกาวยาว ทำให้ตรง รอยต่ออีกรอบน่ะครับ เพราะ บางทีช่างคนทำคนล่ะคนเค้าลืมทำให้ครับ โชคดีครับ
ผู้โพสต์: ikawa3100    เวลา: 17/1/2013 20:13

ขอนแก่น ผมทำที่ vision ครับผม  ^___^
ผู้โพสต์: takashixd    เวลา: 30/9/2013 00:19

อยากทราบร้านแต่งสเกิตงานดีๆ เหมือนกรุงเทพให้หน่อยค ...
lucernix โพสต์เมื่อ 5/12/2012 23:40

เรื่องตกแต่งที่อุดรไปที่ ud option ซอยลัดไปสนามบิน ดูเฟสได้ครับ www.facebook.com/ud option

ยินดีต้อนรับสู่ HondaCityClub (http://www.hondacityclub.com/board/) Powered by Discuz! 7.2