Board logo

ชื่อกระทู้: @ มีรูปไปเที่ยวภูเก็ต+นอกรอบกับสมาชิกภูเก็ต มาฝาก คราบ 8-11 เม.ย. ที่ผ่านมา พิ่งมีเวลาลง@by benz #2 [สั่งพิมพ์]

ผู้โพสต์: benz    เวลา: 24/4/2010 21:08     ชื่อกระทู้: @ มีรูปไปเที่ยวภูเก็ต+นอกรอบกับสมาชิกภูเก็ต มาฝาก คราบ 8-11 เม.ย. ที่ผ่านมา พิ่งมีเวลาลง@by benz #2

ระเบียงหลังห้อง (บังซะหมดเลยตรู)

ใครหว่า ดูดีเชียว 555+

แบบเต็มๆ แล้วกัน

ภายในห้อง อีกครั้ง

แล้วก็ลงมากิน เวรกำ ดริ๊ง

มึดแล้ว เจ๋แต่งตัวเตรียมออกเที่ยว

มาตามนัดครับ กับเจ้าของรถที่โดนชน เมื่อกลางวัน น้องเอ

กิงเบียร์ ขวดเล็กอ่ะ แถวนั้นแพงมากครับ ขวดละ 95 บ.

ป้าอ้อย กินไรไม่รู้ เค็มๆ แต่ 220 บ.

แต่น้องเอ รู้จักกับเจ้าของร้านเป็นอย่างดีครับ เลยได้ส่วนลดเยอะ แถมเลี้ยงเราด้วย

ผู้โพสต์: benz    เวลา: 24/4/2010 21:16

รุ่งขึ้น กินอาหารเช้าที่ รร.ครับ เมื่อคืนกลับไม่ดึกครับ ตีสี่ครึ่ง 555+

โรงแรมใหญ่มากครับ คนเยอะ ส่วนมากจะเป็นฝรั่ง ( มีเจ๊อ้อยอ่ะ เป็นมังคุด) 555+

กินเสร็จ ก็เดินถ่ายรูปเล่น ใน รร.

มีรูปปั้น หน้าเทวรูปด้วย

ขอซักรูป

เดินไปหน้า รร.ก็ทะเลแล้ว

บรรยากาศ ร้อนมากอ่ะ กลับไปนอนต่อดีกว่า

ตื่นก็เย็นแล้ว รีบไปดูพระอาทิตย์ตกดีกว่า วันนี้ มีนัดกับน้องๆ สมาชิกในภูเก็ตอีกหลายท่าน

ถึงแล้วจุดชมวิว

ทำไรอ่ะป้า

ผู้โพสต์: benz    เวลา: 24/4/2010 21:33

จุดชมวิว 3 หาด

แดดเริ่มหุบ

ดูกันเอานะคราบ

ผู้โพสต์: maxcityzx07    เวลา: 24/4/2010 21:48

โอ้ทะเลแสนงาม  ฟ้าสีครามสดใส.....งามๆหลายครับพี่เบน พี่อ้อย
ผู้โพสต์: DARK    เวลา: 25/4/2010 21:59

ชุดนี้สวีทกันจังนะครับ
ผู้โพสต์: p01    เวลา: 27/4/2010 13:19

ว้าว สวยมาก  น่า พา ลูกสาวแม่ยาย  กับ หลานแม่ ไปเที่ยวจัง

ยินดีต้อนรับสู่ HondaCityClub (http://www.hondacityclub.com/board/) Powered by Discuz! 7.2