Board logo

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องไฟแนนช์รถฮอนด้าหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

ผู้โพสต์: sirapim    เวลา: 7/9/2017 15:32     ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องไฟแนนช์รถฮอนด้าหน่อยค่ะ

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ อยากทราบว่าไฟแนนซ์ honda leasing นี่ดีไหมคะ หรือไปแบงก์เลยดีกว่า พอดีจขกท.เคยเจอปสก.แย่ๆมาจากลีสซิ่งค่ายคู่แข่ง แต่ตอนนี้แฟนกำลังจะออกคันที่สองเลยอยากมาใช้ฮอนด้า เพราะชอบ CR-V กำลังลังเลอยู่ว่าจะยื่นที่ honda leasing ดีไหม หรือถ้ามีเจ้าไหนดีๆแนะนำมาได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ผู้โพสต์: bodinn    เวลา: 9/9/2017 11:27

ไม่เคยเจอนะ กรณีแบบนี้ผมว่าน่าจะเป็นที่เซลล์มากกว่า คุณอาจเจอเซลล์ไม่โอเคหรือเปล่า ส่วนตัวบ้านผมผ่อนกับฮอนด้าลีสซิ่งคันนี้คันที่3 ละครับ สาวกฮอนด้ามาก ชอบที่เซลล์ที่นี่เค้าจะมาให้เซ็นเอกสารถึงที่เลยครับ นัดได้ ผมเป็นลูกค้าเก่าได้ดอกเบี้ยถูกด้วย จขกท ลองไปหาข้อมูลเทียบๆกับที่อื่นดูก่อนได้ครับ ขอให้ไม่เจอโชคร้ายแบบเดิมนะครับ
ผู้โพสต์: kespa    เวลา: 11/9/2017 14:31

คุณเจอเรื่องอะไรมาคะ พอจะแชร์ให้ฟังได้มั้ยเอ่ย ส่วนตัวเราใช้ฮอนด้าก็จัดกับฮอนด้าก็โอเคดีนะคะ
ผู้โพสต์: satanglop    เวลา: 12/9/2017 13:15

ผมก็เจอครับกับตัว แต่เป็นของแบงก์ เสียความรู้สึกมาก มาบอกว่าผ่านชัวร์แล้วก็ไม่ผ่านตั้ง 3 รอบ ขอเพิ่มเงินดาวน์ คนค้ำ ผมก็ทำ แต่ผมทำอาชีพค้าขายครับ ถ้าไม่ได้ไงก็น่าจะรีบบอก ไม่น่าปล่อยให้รอเสียเวลา
ผู้โพสต์: yingcin    เวลา: 13/9/2017 15:40

อย่าเพิ่งนอยค่ะ ลองหาข้อมูลเยอะๆ แล้วถามคนรู้จัก อย่าเชื่อเซลล์มาก ความจริงเลือกที่ชอบเลยค่ะ เพราะบางทีก็อยู่ที่ดวงล้วนๆ ถ้าเกิดเจอคนแย่ๆ โชคดีค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ HondaCityClub (http://www.hondacityclub.com/board/) Powered by Discuz! 7.2