Board logo

ชื่อกระทู้: เล่าปั่นพาเที่ยว ตอน "Arts of พิมาย พิพิธภัณฑ์ 3D ในอารยธรรมขอม" [สั่งพิมพ์]

ผู้โพสต์: deltaman    เวลา: 16/2/2015 20:56     ชื่อกระทู้: เล่าปั่นพาเที่ยว ตอน "Arts of พิมาย พิพิธภัณฑ์ 3D ในอารยธรรมขอม"

นานมากๆๆๆกว่าจะได้มาโพส ครับ ใครอยู่ใกล้ๆแถวอีสาน ก็มีที่สำหรับถ่ายภาพสามมิติ แบบที่เกาหลี เชียงใหม่ พัทยา และโคราชครับ
ทริปนี้ ผมแนะนำที่นี่ครับ พิพิธภัณฑ์ภาพ 3 มิติ ในแบบไทยๆ กลิ่นไอ อารยธรรมขอม เจ้าของเดียวกับ ที่โคราช ครับ รับรองว่าไปพิมายที่เดียว ได้เที่ยวทั้ง ปราสาทหิน ดูมหัศจรรย์ธรรมชาติกับเกาะต้นไทรที่ไทรงาม ได้ช็อปปิ้ง ได้ทานอาหารขึ้นชื่อผัดหมี่พิมาย คราวนี้ยังได้ เที่ยวเซลฟี่ถ่ายรูปอาร์ตๆแนวกับภาพ 3มิติ ที่ ARTS OF PHIMAI ด้วยครับ ผมเก็บภาพมาฝากเรียกน้ำจิ้มกันด้วย ก่อนอื่นไปชมก่อนอื่นไปชม profile กันก่อนนะจ๊ะ (ปล.ทริปนี้เป็นภาพเก่าผมไปตอน ธันวาคม 2557 นะครัชชชช)....

แผนที่ผมขออนุญาติเริ่มจากขอนแก่นนะครับ เพราะผมอยู่ขอนแก่น อิอิ

ผู้โพสต์: odin83    เวลา: 9/9/2020 11:16

เกมมากมายที่เล่นได้ทุกที่ทุกเวลา เพียงสมัครและติดตั้งเกมมากมายจะตามไปให้คุณเลือกเล่นได้ตามความต้องการของคุณ

อ่านรายละเอียดแอพเพิ่มเติม คลิก!

Pussy888

ยินดีต้อนรับสู่ HondaCityClub (http://www.hondacityclub.com/board/) Powered by Discuz! 7.2