Board logo

ชื่อกระทู้: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ราคาเริ่มต้น 10,500 บาท [สั่งพิมพ์]

ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 18/7/2014 20:37     ชื่อกระทู้: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ราคาเริ่มต้น 10,500 บาท

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2017 20:39 โดย senglazio

ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บาท  ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก No excess
บริการให้คำแนะนำปรึกษาจัดทำพรบและประกันภัยรถยนต์จากตัวแทนโดยตรงดูแลตลอดจนหมดกรมธรรน์
การเลือกซื้อประกันรถยนต์ที่ดี ควรผ่านตัวแทน ที่ดูแลและให้คำปรึกษาคุณได้
ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆคนไหนประกันหมดสามารถสอบถามรายละเอียดประกันได้ครับ
มีประกันกรุงเทพ วิริยะ และอื่นๆ          
โดยผู้ได้รับอนุญาติถูกต้องตามกฏหมาย
ได้ส่วนลดประวัติดี ใช้กรมธรรน์เดิมใช้ต่ออายุ บริษัทเดิมได้ครับ  
จัดเบี้ยให้ราคาพิเศษ   และให้คำปรึกษากรณีอยากเปลี่ยนประกันแบบใหม่
โอนเงินเข้าบริษัทประกันภัยเองโดยตรง  ไม่ต้องโอนให้ตัวแทน
เพราะได้ค่าคอมจากบริษัทประกันภัยและบริษัทที่ส่งงาน
สามารถเลือกผ่อน แบบ 0% ผ่านบัตรเครดิตได้         
ราคามีส่วนลดพิเศษเพิ่มเติมจากส่วนลดประวัติดี 20-50%
สนใจติดต่อ  Email: Tawatchai_seng@hotmail.com  ,Chariya_aunjai@hotmail.com
เบอร์โทรติดต่อ คุณธวัชชัย 089-829-8451 ID line  senglazio
                 คุณจริยา   080-451-9938  ID line  yayee_32
                        www.facebook.com/aunjaiinsurance
รายละเอียดอื่นๆ สามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดทุกอย่างได้ครับ ยินดีให้บริการ
เพื่อนๆในคลับ สามารถรู้จักเรามากขึ้นและดูโปรโมชั่น ประกันภัยรถยนต์ ราคาพิเศษได้ที่   www.aunjaiinsurance.com
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 21/7/2014 21:34

ตอบกลับ 1# senglazio
ขอบคุณลูกค้าที่สนใจนะครับ
สำหรับกรมธรรม์กำลังเตรียมจัดส่งให้ครับ
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 3/9/2014 19:11

ตอบกลับ 2# senglazio
กำลังเตรียมจัดส่งให้ลูกค้านะครับ
1.คุณสิรินญา  พระประแดง
2.คุณณัฐพล   พระราม2
3.คุณยุพาวรรณ  บางกรวย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 9/9/2014 20:10

ท่านใดสนใจสอบถามได้ครับ
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 18/11/2014 21:14

ขอบคุณลูกค้าที่ไว้วางใจให้บริการครับ กำลังเตรียมส่งกรมธรรม์ให้ลูกค้านะครับ
1.คุณสุทัศน์        สินมั่นคง
2.คุณกาญจนา     นวกิจ
3.คุณกฤษณา       วิริยะ
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 3/12/2014 19:10

ขอบคุณลูกค้าที่ไว้วางใจให้บริการครับ กำลังเตรียมส่งกรมธรรม์ให้ลูกค้านะครับ
1.คุณรัตนา     วิริยะ
2.คุณณรงค์     วิริยะ
3.คุณรตี           เมืองไทย
4.คุณมนัส       MSIG
5.คุณปริวัติ      MSIG
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 9/12/2014 20:06

1.คุณรวีวรรณ     นวกิจ
2.คุณสุรพันธ์      กรุงเทพ
3.คุณประทีป      เมืองไทย
4.คุณสุรวิทย์       วิริยะ
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 17/12/2014 13:32

1.คุณสุมิตร         กรุงเทพ
2.คุณอนุชิต        วิริยะ
3.คุณฉวีวรรณ    วิริยะ
4.คุณจินตหรา     สินมั่นคง
5.คุณธีรทัศน์       สินมั่นคง
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 6/1/2015 21:34

1.คุณทิวาทิพย์      วิริยะ
2.คุณเอกภพ          วิริยะ
3.คุณประชาชาติ    สินมั่นคง
4.คุณวิธิ                  กรุงเทพ
5.คุณนิชา               เมืองไทย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 15/1/2015 18:11

1.คุณสมคิด วิริยะ
2.คุณวิภา     วิริยะ
3.คุณสาวิตรี   วิริยะ
4.คุณศุภชัย     สินมั่นคง
5.คุณสิทธิกร   สินมั่นคง
6.คุณวีรยุทธ    สินมั่นคง
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 21/1/2015 20:03

ขอบคุณลูกค้าที่ไว้วางใจให้บริการครับ ให้เราเป็นตัวแทนดูแล คุณ กรมธรรม์ วิริยะ กรุงเทพ และสินมั่นคงประกันภัยกำลังดำเนินการจัดส่งครับ
ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 กรุงเทพประกันภัย คุ้มครองคุ้มค่าราคา เรื่มต้นที่ 8500 บาทครับ
สนใจติดต่อได้ครับ
Email: Tawatchai_seng@hotmail.com ID line senglazio
เบอร์โทรติดต่อ 089-829-8451
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 28/1/2015 21:15

1.คุณอนงค์    เมืองไทย
2.คุณเอกชัย    เมืองไทย
3.คุนกรกนก        กรุงเทพ
4.คุณนิวัตน์         วิริยะ
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 19/3/2015 22:26

ประกันภัยภัยรถยนต์ แม้ว่าจะทำชั้น 1 ห็ตาม กรณีที่ขับรถชนรถของคนในครอบครัว ประกันภัยไม่คุ้มครอง ค่าเสียหายของคู่กรณีนะครับ จาก www.facebook.com/seng.insure
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 30/10/2015 22:28

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณเฟื่องฟ้า  สินมั่นคง
2. คุณอดิศักดิ์  สินมั่นคง
3. คุณนานา   สินมั่นคง
4. คุณบริบูรณ์  สินมั่นคง
5. คุณวินัย   สินมั่นคง
6. คุณกัญญารัตน์   เมืองไทย
7. คุณสุวิทย์  เมืองไทย
8. คุณราตรี  อาคเนย์
9. คุณอำนาจ  อาคเนย์
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 11/12/2016 15:08

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณกฤษดา   วิริยะ
2. คุณคมสันต์   วิริยะ
3. คุณสุรชาติ   วิริยะ
4. คุณนาตยา    วิริยะ
5. คุณอัจจิมา  เมืองไทย
6. คุณรวีวรรณ   เมืองไทย
7. คุณหทัยรัตน์   เมืองไทย
8.คุณนริศรา  สินมั่นคง
9.คุณเสาวภา    สินมั่นคง
10.คุณธนพล    คุ้มภัย
11.คุณพิมพ์ภา   คุ้มภัย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 11/3/2017 21:55

1.คุณลลิตา   วิริยะ
2. คุณจิราภรณ์   วิริยะ
3. คุณสมาพร   สินมั่นคง
4. คุณศักดิ์ชัย   สินมั่นคง
5. คุณปริญญา   เมืองไทย
6. คุณนภัสสร  คุ้มภัย
7. คุณอัจจิมา  คุ้มภัย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 18/3/2017 22:52

1.คุณคณา   วิริยะ
2. คุณสกล   วิริยะ
3. คุณรัศมี   วิริยะ
4. คุณดุจดาว   สินมั่นคง
5. คุณนภาพร   สินมั่นคง
6. คุณกสมา  สินมั่นคง
7. คุณรัฐพล  คุ้มภัย
8.คุณวิภาดา คุ้มภัย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 24/3/2017 23:29

1.คุณคณา   วิริยะ
2. คุณสกล   วิริยะ
3. คุณรัศมี   วิริยะ
4. คุณดุจดาว   สินมั่นคง
5. คุณนภาพร   สินมั่นคง
6. คุณกสมา  สินมั่นคง
7. คุณรัฐพล  คุ้มภัย
8.คุณวิภาดา คุ้มภัย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 15/4/2017 22:09

รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยชั้น 1
ประกันภัยชั้น 1 เป็น ประกันภัยรถยนต์ การคุ้มครองตัวรถยนต์และผู้เอาประกันอย่างสูงสุด บริษัทผู้รับประกันจะเป็นผู้รับผิดชอบต่อตัวผู้เอาประกันและคู่กรณี รถยนต์และทรัพย์สินของผู้เอาประกันและคู่กรณีทั้งหมด โดยไม่คำนึงถึงว่าฝ่ายใดเป็นผู้กระทำความผิด
•        คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        ซ่อมรถของผู้เอาประกัน
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•        ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•        ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•        วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 7/8/2017 20:38

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณพัสตรา    วิริยะ
2. คุณอนิรุต   วิริยะ
3. คุณวนิดา   วิริยะ
4. คุณชนาธิป   วิริยะ
5. คุณคงเดช  กรุงเทพ
6. คุณวราภรณ์   กรุงเทพ
7.คุณดาวิกา  กรุงเทพ
8.คุณชนิดา   เมืองไทย
9.คุณวิทยา   เมืองไทย
10.คุณบริบูรณ์  เมืองไทย
11.คุณนภาพร  ธนชาติ
12.คุณเนตรนภา  เมืองไทย
ผู้โพสต์: senglazio    เวลา: 24/8/2017 22:23

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณอนิรุจ    วิริยะ
2. คุณพจนีย์   วิริยะ
3. คุณปริญญา   วิริยะ
4. คุณธงชัย   เมืองไทย
5. คุณราตรี  เมืองไทย
6. คุณธนพล   กรุงเทพ
7.คุณพสุต  กรุงเทพ
8.คุณบริบูรณ์   คุ้มภัย

ยินดีต้อนรับสู่ HondaCityClub (http://www.hondacityclub.com/board/) Powered by Discuz! 7.2