HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

GaizeR กระทู้เมื่อ 2/9/2012 13:27

[ภูเก็ต]ทำสเกิร์ตร้านไหนดีคับ zx

ไปร้านหลังบิ๊กซีแพงโคตร ร้านโกพงษ์ราคาเป็นไงบ้างครับ

แล้วถ้าสั่งงานดิบเอง มาทำสีทำร้านไหนดีครับ

DARK กระทู้เมื่อ 15/10/2012 10:15

โกพงก็พอได้ หรือ พี่แบงค์ที่อนุภาษทางลัดไปป่าตองแยกโลตัส หรืออู่มงคลแถวกวางตุ้งไม่แพงเคลมประกันครับ ราคาก็ต่อรองดุครับ ถ้างานดีแล้วจบก็ o นะครับ

หน้า: [1]