HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

seksolomon กระทู้เมื่อ 10/10/2011 10:41

ต้องการซื้อรถที่หาดใหญ่ช่วยแนะนำศูนย์บริการ.......

[i=s] แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2011 11:27 โดย seksolomon [/i]

สวัสดีครับเพื่อนๆน้าๆชาวหาดใหญ่ช่วยแนะนำศูนย์บริการที่เข้าท่าให้หน่อยสิครับ แล้วเพื่อนๆน้าได้โปรของแถมอะไรบ้างครับ ที่ไหนน่าสนใจบ้างครับ ค่าจองกี่บาทครับ แล้วก็กี่เดือนได้รถครับ มีอะไรก็เพิ่มเติมรายละเอียดได้นะครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]