HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

pocpak55 กระทู้เมื่อ 30/3/2011 19:35

มีใครสนใจจักรยาน CRUISER มั่งไหมครับ

[i=s] แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/3/2011 20:03 โดย pocpak55 [/i]

ขอกล่าวอะไรก่อนซักเล็กน้อยถึงปานกลาง นะครับ

ผมอาจจะใหม่สำหรับที่นี่มากครับ บางคนอาจจะหาว่าผมมาขายของ

ผมมาขายจริงครับ  แต่ผมก็ใช้ honda เหมือนกันครับ

ผมขอพื้นที่ซัก ปานกลาง ถึง เล็กน้อย

เพื่อประชาสัมพันธ์ ขายจักรยาน ซักคันนึง นะครับ เผื่อบางคนอาจะมองหาอยู่

แต่ถ้าจะให้ผมลบ หรือ ไม่พอใจ บอกกันมาได้เลยครับ ผมยินดีลบให้ครับ

ขอบคุณครับ

[u]รายละเอียด[/u]

cruiser 26" สังกัด GIANT

เฟรมบอร์นทอง  เกียร์ดุม 3 ระดับ shimano ปรับด้วยการบิด

ยางขอบขาว  เบาะสปริง   เบรค หน้า-หลัง  บังโคลน กะดิ่่ง

รบกวนพี่ๆ คลิ๊กเบาๆ ที่ลิ้งค์ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

[url]http://www.thaisecondhand.com/_board/sp/data/SP9505073.html[/url]

ขออภัยถ้า กะทู้นี้เป็นการรบกวนท่าน ครับ

หน้า: [1]