HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

owensatun กระทู้เมื่อ 29/3/2011 10:59

ขอเป็นกำลังใจให้พี่น้องชาวใต้ที่ประสบภัยน้ำท่วมครับ

เนื่องสภาพอากาศในขณะที่ กำลังแปรปรวนอย่างหนัก  น้ำท่วมในหน้าร้อน  ซะงั้น  อิอิ
ตอนนี้ที่หนักๆๆอยู่  ถึงขั้นน้ำท่วม ก้อในจังหวัด นครศรีธรรมราช สุราษฏร์ธานี ชุมพร  ตรัง พัทลุง
ส่วน จังหวัดสตูล สงขลา อำเภอหาดใหญ่ และจังหวัดรอบข้าง ตอนนี้ฝนตกหนักครับ

ยังไงก้อขอให้พี่น้องชาวใต้ ที่ประสบภัยอยู่ในขณะนี้น่ะครับ ขอให้ผ่านวิกฤติโดยปลอยภัยน่ะครับ  

ในส่วนของผมน่ะครับ  ตอนนี้ จังหวัดสตูล ฝนตกหนัก ครับ  แต่บ้านผมน้ำไม่ท่วมครับ
แต่บ้านที่ จังหวัด พัทลุง ตอนนี้น้ำเข้าบ้านเรียบร้อยแล้ว ครับ

GtCt011 กระทู้เมื่อ 31/3/2011 21:42

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจคับ^-^

หน้า: [1]