HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

ampamp กระทู้เมื่อ 30/12/2010 15:15

สอบถามชาว หาดใหญ่ สงขลา ค่ะ

กำลังจะออกรถ new city และจะไปจองหลังปีใหม่ค่ะ
พี่ๆ ท่านไหนมีประสบการณ์แน่นำศูนย์หรือเซลล์น่ารัก (หมายถึงอัธยาศัยนะคะ) ให้หน่อยนะคะ
ถ้าได้เบอร์ติดต่อเซลล์ด้วยจะดีมากค่ะ  
ปล. ไปซื้อถึงกทม.ของแถมเยอะแต่ไม่กล้าขับทางไกลขนาดนั้นน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

chay35 กระทู้เมื่อ 30/12/2010 15:35

เดินเข้าไปถามใน0หาดใหญ่เลยครับ เราจะได้รู้และเอามาเปรียบเที่ยบว่า0ใหนให้ของแถมเยอะเป็นที่พอใจกว่าครับ อีกอย่างเราก็มีข้อต่อรองได้ด้วยนะครับ ขอให้ได้ราคาและของแถมที่ถูกใจนะครับ

MoZard กระทู้เมื่อ 11/1/2011 20:10

เคยถามมาแล้วคับ ของแถมเหมือนกันหมด เพราะทุกศูนย์เป็นของเจ้าของคนเดียวกันอ่ะ ซื้อกทม.ดีกว่าเยอะ

traffic กระทู้เมื่อ 11/1/2011 20:43

ถ้าบ้านอยู่หาดใหญ่ จองที่ 0 ลพบุรีราเมศวร์ ครับเชลบริการดี ของแถมคุยกันได้ครับ

kthammachart กระทู้เมื่อ 25/2/2011 12:08

ไม่ทราบซื้อไปยังครับ ผมอยู่หาดใหญ่แต่ไปซื้อพัทลุงครับ ลองเช็คราคาในหาดใหญ่ก่อนเพราะในหาดใหญ่เจ้าของเดียวกัน แล้วเอาราคาไปเปรียบเทียบกับศูนย์พัทลุงดูครับ ลองดูครับ.....จะเห็นว่ามันต่างกันค่อนข้างมาก

kut_tan กระทู้เมื่อ 31/3/2011 22:17

ถ้าฮอนด้าภาคใต้ ผมประทับใจฮอนด้าสาขาหาดใหญ่ เพื่อนๆหลายคนบอกตรงกันว่าให้ไปจองกับ คุณพล น้องเค้าให้ของแถมเยอะดี น่ารักครับให้ตามคำขอ และผมเอารถเก่าไปเทิร์นด้วย น้องเค้าติดต่อให้หลายที่ จนได้ราคาสูงกว่าที่คิดไว้ เลยอยากแนะนำครับ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ คุณพล 086-4055095   อยากให้ได้ของแถมเยอะๆกันทุกคนและขายต่อได้ราคา

หน้า: [1]