HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

bank2682 กระทู้เมื่อ 17/3/2018 08:49

ีรถมีอาการไฟตกเล็กน้อยเวลาแอร์ทำงาน

สาเหตุเกิดจากอะไรครับ ! เวลาแอร์ทำงาน ไฟจะตกลงมานิดนึง เวลาเปิดแอร์ เบอร์ 4 จะรู้สึกได้ว่า พัดลมแอร์จะเหมือนสะดุดไปนิดนึง แต่อย่างอื่นยังปกติ เครื่องเสียงพวงมาลัย แต่มีอาการไฟตกนิดหน่อย แบบนี้มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ
[b]#รบกวนพี่ๆหน่อยครับกังวลจังเลย[/b]
[b]#กระทู้แรกผิดยังไงขออภัยด้วยนะครับ[/b]

หน้า: [1]