HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

wi55 กระทู้เมื่อ 13/5/2017 17:06

วางเครื่อง vtec แอร์เย็นปรับอุณหภูมิไม่ได้

เพิ่งไปวางเครื่อง vtec มาครับ เปิดแอร์แล้วแอร์เย็น มากกว่าปกติครับ ปรับความเย็นให้ร้อนที่สุดแล้วแต่ก็ยังเย็นมากอยู่ดี ไม่ทราบว่ามีพี่ๆท่านใดให้คำแนะนำได้มั้ยครับว่า มีวิธีแก้บ้างหรือไม่ (จังหวะเกีย p คอมแอก็ยังมีตัดทำงานตามปกติครับ

หน้า: [1]