HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

tidekung กระทู้เมื่อ 3/4/2017 10:35

สอบถามเรื่องจอสัมผัส และ ไฟกระพริบตอนล๊อคหรือปลดล๊อครถ [city 2014 V+]

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ผมซื้อรถ city 2014 V+ มือสองมา แต่พบปัญหาคือ

1. จอสัมผัสเหมือนจะรวนๆครับ สมมุติจะเลือกเมนูนึง จะต้องแตะหน้าจอโดยเลื่อนไปทางขวาของเมนูนั้นครับ (พูดง่ายๆคือสัมผัสไม่ตรงเมนู)

2. ไฟตอนล๊อคและปลดล๊อครถครับ ผมไม่ทราบว่าปกติแล้วมีไฟหรือไม่ครับ

ผมควรจะแก้ 2ปัญหานี้ได้อย่างไรบ้างครับ

รบกวนผู้รู้ทีครับ ขอบคุณมากครับ {:4_352:}

หน้า: [1]