HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

Outlaw-Bolt กระทู้เมื่อ 9/1/2017 18:55

City ตัวที่เพิ่งปล่อยทีเซอร์ออกมาเมื่อไหร่จะเข้าโชวร์รูมครับพี่น้องครับ

เงินในธนาคารร้องควรครางแล้วครับพี่น้องครับ อยากเห็น อยากสัมผัสตัวจริง เต็มๆแล้วครับ
เมื่อไหร่จะมีรถมาโชว์ที่ โชวรูมให้เทสไดรฟ์สักทีละครับ รอจะไม่ไหวแล้วครับพี่น้องครับ
[attach]73709[/attach]

Stark กระทู้เมื่อ 9/1/2017 19:44

ผมนี่ก็รออยู่เหมือนกันคับ เห็นแค่เงาอยากเห็นเต็มๆว่าจะเป็นไง
ตอนนี้ตัดสินใจไม่ขาดว่าจะเลือกใครเพราะยังไม่เห็น City เต็มๆสักที

DeeTorJai กระทู้เมื่อ 11/1/2017 22:34

ผมว่าตัวเต็มๆ น่าจะมาเร็วๆนี้แหละ เพราะต้นปีใครๆก็อยากเปลี่ยนรถซื้อรถใหม่ทั้งนั้น
เซลล์บอกว่า 13 นี้มีให้ลองขับที่โชว์รูมแน่นอน

crack-and-clark กระทู้เมื่อ 12/1/2017 16:42

อยากเห็นตัวจริง อยากไปเทสไดรฟ์แล้วครับ ดูจากที่เพจรถยนต์ เริ่มปล่อยข่าว อาทิตย์หน้าคงมีรถให้ลองขับ ใจนี่จดจ่อมากๆ

หน้า: [1]