HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

dreamworks_b กระทู้เมื่อ 29/11/2016 17:20

ช่วยด้วยครับบัตรตกลงไปในร่องด้านข้างเบรคมือ

[attach]73272[/attach]

วันก่อนผมทำบัตรตกลงไปในร่องข้างๆเบรคมือ(ตรงลูกศรสีขาว) พอส่องไฟดูก็เห็นว่ามันไหลไปอยู่ตรงที่ลูกศรสีเหลืองแล้วแต่เบรคมือสามารถใช้งานได้ตามปกติ ซึ่งตรงนั้นมีน๊อต(ลูกศรสีขาว) สำหรับแกะแผงคอนโซลแก้วน้ำและเกียร์ออกแต่ก็ไม่รู้ว่าถ้าผมถอดน๊อตตรงลูกศรสีขาวออกผมจะสามารถเอาบัตรออกมาได้มั้ยครับ หรือต้องถอดออกทั้งชุดคอนโซลครับ(ไม่รู้ว่าน๊อตตรงคอนโซลเกียร์ด้านหน้าซ่อนอยู่ตรงไหน) ถ้าใครมีภาพประกอบจะขอบคุณมากๆครับ

watbtg01 กระทู้เมื่อ 12/12/2016 10:04

เคยเห็นช่างติดแก๊สเค้าถอดออกมาหมด แต่ไม่แน่ใจว่าถอดตรงไหน?ครับ

หน้า: [1]