HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

pho กระทู้เมื่อ 27/10/2016 21:20

การสลับยาง

รถผม MC 2012 ยางมิชินลิน XM1 (ยางเดิมติดรถ)ข้างยางมีบอก OUT SIDE ผมก็เลยสลับแค่ หน้าขวากับหลังขวา หน้าซ้ายกับหลังซ้ายเท่านั้น
  ถ้าผมจะสลับ หลังขวาไปหน้าซ้าย และหลังซ้ายไปหน้าขวา แต่กลับเอาด้าน OUT SIDE ไว้ด้านในจะได้ไหมครับวอนท่านผู้รู้กรุณาตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

pho กระทู้เมื่อ 1/11/2016 10:55

ขอโทษครับ
ผมได้เคยไปตั้งกระทู้ในnewcitythailand ได้คำตอบแล้ว และได้อ่านคำตอบแล้ว
ตั้งแต่ปี 2013 แต่ผมลืมว่าได้อ่านแล้ว
ต้องขอโทษที่เข้ามาตั้งกระทู้ในนี้อีก ขอขอบพระคุณหลายท่านที่ตอบและให้ความรู้ครับ

(จขกท)

หน้า: [1]