HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

dreamworks_b กระทู้เมื่อ 17/2/2016 17:14

สอบถามเรื่องอุปกรณ์สำหรับทำ Mirror ขึ้นจอของ Honda City(iOS)

อยากทราบว่าตอนนี้มีอุปกรณ์ตัวไหนเสถียรสุดและสามารถโชว์ได้เต็มหน้าจอบ้างครับ จากที่ผมอ่านหลายๆรีวิวของเรื่องนี้จะเห็นค่อนข้างบ่อยที่บอกว่าโชว์มาไม่เต็มจอและส่วนมากจะเป็นอุปกรณ์ที่ใช้กับ Android ครับ ก็เลยอยากขอคำแนะนำคนที่ใช้งานจริงๆอยู่ครับ ถ้ามีแหล่งซื้อด้วยจะขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้ผมใช้ iPhone5 อีกเรื่องคือเห็นมีสายที่ปลดล็อคหน้าจอให้ใช้งานตอนรถวิ่งอยู่ได้ ถ้าไปทำแล้วรถจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับกว่าประกันจะหลุดครับ

หน้า: [1]