HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

gunnsep กระทู้เมื่อ 17/1/2016 22:15

ถามเรื่องวางเครื่อง

พอดีคุณแม่ยกรถให้แล้วเป็นเกียธรรมดา แล้วอยากได้เป็นเกียออโต้อะครับ แล้วดูราคามาเลยคิดว่าวางเครื่องใหม่น่าจะจบกว่าอะครับ เลยอยากถามว่าเครื่องอะไรดี ที่ใส่แล้วโอเคอะครับ ราคาไม่เกิน2หมื่นจะได้มั้ยหรือว่า2หมื่นต้นๆอะครับ แล้วเครื่องแรงๆนี่มีเครื่องอะไรใส่ได้บ้างครับ(เผื่ออนาคต555) รถคันแรกครับนักเรียนงบน้อย 55

หน้า: [1]