HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

phol308 กระทู้เมื่อ 11/10/2015 22:14

ไฟหรีฟิวส์ขาด เปลี่ยนใหม่ก็ขาด

ไม่ทราบว่าพี่ๆ ท่านใดเจอปัญหานี้บ้างใหมครับ  ฟิวส์ไฟหรีที่หน้าห้องเครื่องขาด  หาจุดช๊อตไม่เจอรื้อหมดแล้ว ก็ไม่เจอเปลี่ยนใหม่ เปิด ก็ขาดอีก พี่ท่านใดเคยเป็นรบกวนชีจุดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]