HondaCityClub's Archiver

Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host   Image Hosted by CompGamer Image Host

prince_birth กระทู้เมื่อ 18/8/2015 10:05

ขอสอบถามเรื่องการติด Smart Key ครับ

ผมใช้รถ Honda City 2010 อยู่ครับ พอดีเห็นรถมาใหม่ๆ จะเป็นระบบล็อคแบบ Smart Key และไม่ต้องไขกุจแจ กดปุ่ม Start แล้วเครื่องติดเลย แต่รถผมยังใช้กุจแจในการไขเพื่อสตาร์ทรถครับ ที่ต้องการถามคือ...
1.ถ้าผมอยากติดตัว Smart Key จะทำได้ไหมครับ รถเป็น Honda City 2010
2.ถ้าติด Smart Key แล้ว จะมี่ผลกระทบใดๆเกี่ยวกับตัวรถไหมครับ
3.ถ้าติดได้ สามารถติดที่ไหนได้บ้าง หรือที่ศูนย์ Honda สามารถทำได้ไหมครับ
4.ราคาโดยประมาณเท่าไรครับ
5.ติดตั้งตรงรูกุจแจเลยได้ไหม

หน้า: [1]